ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเรียนถามครับ ไฟ r.diff temp เตือน คืออะไรครับ อันตรายมั้ยครับ ขอบคณมากครับ  (อ่าน 3043 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chetapol

• *
  • Popular Vote : 1

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
ลองเชคปลั๊กดูครับผมก็เพิ่งเปนครับ สาเหตุเพราะปลั๊กหลุดครับ

ออฟไลน์ Vip99

• *
  • Popular Vote : 6
ของผมขึ้นมาแบบติดๆดับๆ มาพร้อมรูปแบตครับ

ไม่ทราบว่าไฟเตือนอะไร และวิธีแก้ไขต้องทำอย่างไรครับ

ออฟไลน์ Chetapol

• *
  • Popular Vote : 1
ผมเติมน้ำมันเฟืองท้ายแล้วหายครับ

ออฟไลน์ Grf2009

• Mycar subaru grf2008 impreza sti 2.5 TURBO MANUAL ings+1 and TUNING E85
  • *
  • Popular Vote : 23
  • pro
    • http://m.facebook.com/xoautosport/
PLEANPLUGTUAMAI TERMNAMMUNFEUNGTAI GORHAIKRUB
KHOBKHUNKRUB
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 16, 2013, 09:49:11 PM โดย grb2007 »
SUBARU Confidence in Motion IMPREZA Lover Power Your Crazy

ออฟไลน์ OXYGEN2

• *
  • Popular Vote : 11
  • Subaru Legacy B4 2.5GT
    • เครื่องปั่น
PLEANPLUGTUAMAI TERMNAMMUNFEUNGTAI GORHAIKRUB
KHOBKHUNKRUB
Karaoke อ่านไม่ออกเลยครับท่าน  :bbbear_27: พิมพ์เป็น Eng ดีกว่าครับ

ออฟไลน์ The Mechanic

• *
  • Popular Vote : 21
  • ช่าง...ซ่อมปัญหา
Karaoke อ่านไม่ออกเลยครับท่าน  :bbbear_27: พิมพ์เป็น Eng ดีกว่าครับ

ไม่ได้เข้าเว็ปนานแล้วใช่ไม๊คับกอลฟ์
เข้ามาเจอแบบนี้ งงงงงงงง งองู8ตัวไปเลย :bbbear_44:
ขายติกเกอรไฟตัดหมอกข้างgc
www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=137911

ออฟไลน์ nemesis

• *
  • Popular Vote : 0

เปลี่ยนปลั้กตัวใหม่ เติมน้ำมันเฟืองท้าย ก็หายครับ
ขอบคุณครับ

:bbbear_27:

ออฟไลน์ Gobbaru

• *
  • Popular Vote : 11
เปลี่ยนปลั้กตัวใหม่ เติมน้ำมันเฟืองท้าย ก็หายครับ
ขอบคุณครับ

:bbbear_27:

สุดยอด translator  :bbbear_43: