ผู้เขียน หัวข้อ: จะแจกของให้ฟรีใช้หน้านี้ได้มั้ยครับ(ถ้าไม่ได้ช่วยย้ายด้วยครับ) update ภาพแล้วครับ  (อ่าน 10315 ครั้ง)

ออฟไลน์ cha

• miGlormXD
  • *
  • Popular Vote : 11
    • Exemplary asual Dating - True Females
ยังครับ ชวน  ผมแค่ไม่อยากเก็บ ของ พวกนี้ไว้  ขายไปก็ไม่ได้ราคาเท่าไหร่  ทำงานได้เงินมากกว่าเยอะ

แล้ว pump fuel walbro ที่ตอนนั้นผมถอดออก  ไว้ที่ boxer ชวน ได้เอาไปรึยัง  ไม่รู้จำได้ป่าว 

ไม่รู้พี่ปลา เค้ายังเก็บไว้รึป่าวนะครับ  แต่ผมไม่ได้เอากลับมา  เพราะตอนนั้นไม่รู้ คูณชวน  จะเอาหรือไม่เอา

ออฟไลน์ cha

• miGlormXD
  • *
    • Exemplary asual Dating - True Females
พี่ครับผมสนใจเบาะหลังคับพี่ ขออนุญาติซื้อถูกๆได้มั้ยเอ่ย
เรื่องเบาะก็มีคนจะมาเอาครับ  แต่ผมมีแค่เบาะหลังนะครับ  ไม่ขายครับ  อยากได้มาเอา
คนมาเอาไม่ค่อยมีคนขับ อิมมาเลย 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 21, 2012, 01:11:17 PM โดย cha »

ออฟไลน์ New Le gray

• *
  • Popular Vote : 21
ได้รับความอนุเคราะห์จากพี่ชา(ผู้ใจดี)อีกแล้ว ขอบคุณมากๆครับ :bbbear_2:

ออฟไลน์ cha

• miGlormXD
  • *
ขอบคุณสำหรับน้ำใจเพื่อนๆ  ที่มีทั้งขนม เอารถมาให้ดู  แล้วก็ล่าสุดกุณแจ
มีความหมายมากๆ  สำหรับคนรัก BOXER  ขอบคุณครับ  แล้วผม จะกลับไปในไม่ช้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 22, 2012, 01:24:12 PM โดย cha »

ออฟไลน์ tone gt

• see view
  • *
  • bkkfypg
พี่หนุ่มครับพรุ่งนี้สายๆจะเอาพวงมาลัยไปฝากที่พี่พนมนะครับ

ออฟไลน์ arm4176

• *
  • Popular Vote : 2
  • Born To Be Free
ขอบคุณ คุณชา ที่อนุเคราะห์อะไหล่นะครับ และขอให้กลับมาใช้ Subaru เร็วๆนะครับ  :bbbear_35: