ผู้เขียน หัวข้อ: รุ่นอื่นนอกจาก Impreza เพื่อนๆชอบไม่ชอบรุ่นไหนกันบ้างครับ  (อ่าน 6816 ครั้ง)

ออฟไลน์ YedKay

• *
  • Popular Vote : 2
ชอบแบบนี้เท่ดี
 :bbbear_46:

ออฟไลน์ paeybubu

• *
  • Popular Vote : 5
  • GC
ชอบทุกรุ่นครับ

ออฟไลน์ Norasaker...

• - พายโอห์มเรือง เฟืองหมุนจักรกล -
  • *
  • Popular Vote : 14
ชอบุร่น มอเตอร์โชว์ ครับ แต่สู้ราคาไม่ไหว

ออฟไลน์ kamikaze_ho

• *
  • Popular Vote : 13
อยากได้ รุ่นนี้ครับ  แต่ผมไม่รู้ว่ามันรุ่นอะไร  ชอบมากกกก  หล่อดีครับ อิอิ :bbbear_31: :bbbear_31:

ปล.พยายามนั่งหามาพักใหญ่แล้วครับว่า มันชื่อรุ่นอาราย หรือเอายี่ห้อไหนมาทำ แต่หาไม่เจอ     อยากได้ครับ  :bbbear_13:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2013, 11:49:54 PM โดย kamikaze_ho »

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
อยากได้ รุ่นนี้ครับ  แต่ผมไม่รู้ว่ามันรุ่นอะไร  ชอบมากกกก  หล่อดีครับ อิอิ :bbbear_31: :bbbear_31:

ปล.พยายามนั่งหามาพักใหญ่แล้วครับว่า มันชื่อรุ่นอาราย หรือเอายี่ห้อไหนมาทำ แต่หาไม่เจอ     อยากได้ครับ  :bbbear_13:

เค้าคนนี้มีชื่อว่า subaru vivio ครับผม
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ kamikaze_ho

• *
  • Popular Vote : 13
สุดยอดดดดเลยพี่  ขอบคุณมากครับ    แฟนพันธุ์แท้เลยพี่   :bbbear_19: :bbbear_19:

ไม่รู้ในเมืองไทยจะมีหรือป่าว หน้าตาแบบนี้เลยป่าวครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 29, 2013, 12:20:00 AM โดย kamikaze_ho »

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
สุดยอดดดดเลยพี่  ขอบคุณมากครับ    แฟนพันธุ์แท้เลยพี่   :bbbear_19: :bbbear_19:

ไม่รู้ในเมืองไทยจะมีหรือป่าว หน้าตาแบบนี้เลยป่าวครับ

เคยเห็นที่เป็น ตัว ทรงเดียวก่าพวกไดฮัทซุครับ ที่เป็นเก๋งอ่ะครับ ตัวนี้ ยังไม่เคยเห็นเหมือนกันครับ  :bbbear_43:
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ Mrpich

• ขอทำผลิตภัณฑ์..เพียงอย่างเดียว..ให้ดีที่สุด..แค่นั้นพอ...งานนี้ทำเพราะใจรักล้วนๆ
  • *
  • Popular Vote : 8
    • www.facebook.com/slotpad
จิงๆแล้วชอบเลกาซี่มาก แต่ไม่กล้าจับ ท่าทางปล่อยยาก
อีกไม่นานคงเอา xv มาครับ ผบ.เริ่มปิ๊งอิอิ

ออฟไลน์ VEE-NEWS

• *
subaru exiga
Subaru Tribeca
ชอบทั้งคู่เลย

ออฟไลน์ Chemkorat3

• *
  • Popular Vote : 4
 ชอบ Legacy Turbo ครับ แต่คนที่บ้านไม่ยอมให้ซื้อ :bbbear_8:
น้องใหม่ รถบ้านๆ Subaru XV ครับ - ขอฝากตัวด้วยคน

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .
Baja ครับ แปลกดี

ออฟไลน์ Sagittarius Toshi

• *
  • Popular Vote : 7
เคยเห็นตอนนั้นคันนึงที่ลำปาง เป็นคันเล็กๆ  ไม่เคยเห็นที่ไหนมาก่อน ดูโลโก้ตรงหน้ารถเป็นซูบารุ ถึงกับงงไปเลย มันคือรุ่นอะไร

พอดีขับสวนกันตรงไฟแดง หาข้อมูลที่ไหนก็ไม่เจอ  :bbbear_13:
ความสะอาด เป็นสิ่งสวยงาม แต่ความสกปรกนั้น กลับสวยงามยิ่งกว่า

ออฟไลน์ Gobbaru

• *
  • Popular Vote : 11
อยากได้ XV มั่งอ่ะ

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
อยากได้ Baja ครับ
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ Subie Bb

• *
อยากได้อิม อย่างเดียวเลย :bbbear_23: