ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยเห็นซูคันนี้ โมมาเต็มเตรียมลง Rally King Cup จากนอกมาไทยแล้ว  (อ่าน 4733 ครั้ง)

ออฟไลน์ Prayad

• *
  • Popular Vote : 3
  • คนรักsubaru
จับตาดูให้ดีครับ  เห็นว่าโมมา 5 M เลยครับ
คนรัก  Su

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
คุณริชชี่ไปแข่งด้วยหรื
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ผมก็ลงแข่งครับ รุ้น 2ล้อ OPEN ครับ
รถยังไม่เสร็จ100%เลย อะ เย็นนี่น่าจะเสร็จครับ
สู้ๆริชซี่ดวง. เอาใจผมไปเลย. สไตลการขับของคุนเหมาะมากกับแรลลี่มาก. เอารูปมาเผื่อด้วยนะ

ออฟไลน์ thoval

• *
  • Popular Vote : 0
รถลูงgreen ใด้ที่2 คนขับอายุ60กว่า แพ้เด็กอายุ20ขับproton

ออฟไลน์ ValenDear

• *
  • Popular Vote : 28
ล้อในรูปขนาดเท่าไหร่ครับ เป็นล้อยี่ห้ออะไร แล้วก็เมืองไทยมีขายมั้ยครับ ชอบลายแนวๆ นี้มาก

ออฟไลน์ ลูกเสธ.

• *
  • Popular Vote : 1
ล้อในรูปขนาดเท่าไหร่ครับ เป็นล้อยี่ห้ออะไร แล้วก็เมืองไทยมีขายมั้ยครับ ชอบลายแนวๆ นี้มาก

ล้อ Enkei ครับ รายละเอียดอื่นไม่ทราบเลยครับ พอดีเห็นกระทู้นี้ครับ
http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=93462.0

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
รถลูงgreen ใด้ที่2 คนขับอายุ60กว่า แพ้เด็กอายุ20ขับproton

อั๊วต่อให้เว้ยเฮ้ยย ก๊ากกัั่กๆๆๆ :bbbear_44:

ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ ValenDear

• *
  • Popular Vote : 28
ขอบคุณครับ เจอแล้ว ล้อแม็กซ์ ENKEI RC-G4  กำลังขอใบเสนอราคาไปอยู่ครับ ใครมีแหล่งซื้อถูกๆ กระซิบมาได้นะครับ :bbbear_25: