ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ปัญหาเรื่องกลิ่น (เจอต้นตอแล้ว)  (อ่าน 10582 ครั้ง)

ออฟไลน์ den_GC8 Kakimoto Regu 06&R

• เสือ 2 ตัวอยู่ถ้ำเดียวกันไม่ได้ แต่ซูบารุ 2 คันอยู่บ้านเดียวกันได้
  • *
  • Popular Vote : 4
  • ชอบจังซู
Re: แชร์ปัญหาเรื่องกลิ่น (เจอต้นตอแล้ว)
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2012, 09:03:23 AM »
ของผม GC ท่อเส้นนอกรถ ซุ้มล้อหน้า เปลี่ยนไปแล้วครับ (พี่ทวี) ราคาก็ 5-600 บาท (ไม่แน่ใจว่าเปลี่ยนกี่เส้น)

ส่วนท่อในถัง พอดีเปลี่ยนปั๊มติ๊กแล้วช่างดูสภาพให้ ยังโอเค เลยไม่ต้องเปลี่ยนครับ ส่วนถังน้ำมันใส ไม่สกปรก

ปล.ใครจะไปซื้อเอง แค่เลือกให้ทน E 20-85 ได้ก็พอ วัดความยาวให้ดี บางทีสายใหม่จะใหญ่เกิน จะล๊อคเข้ากับกิ๊ปเดิมไม่ได้นะครับ