ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศตามหาเจ้าของ...ท่านใดพลัดหลงกับแมวของท่านกรุณามารับคืนด้วยยยยย  (อ่าน 3176 ครั้ง)

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
คาดว่าเมื่อคืนมีคนลืมไว้ที่ร้าน เคลิ้มสมาคม ถ้าหายแฮงค์แล้ว รบกวนไปนำแมวของท่านกลับบ้านด้วย.... :bbbear_23:
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

ออฟไลน์ ppppure

• *
  • Popular Vote : 5
ป่าวคร้าบบ ไม่ได้ลืมแต่ผมยังอยู่ในร้านคร้าบบบ :bbbear_43:

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
ผมลืมน้องๆเค้าไว้ที่ร้าน จะรีบกลับไปเอานะครับ :bbbear_17: :bbbear_31:

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
ป่าวคร้าบบ ไม่ได้ลืมแต่ผมยังอยู่ในร้านคร้าบบบ :bbbear_43:

เมาไม่ขับ กลับวันรุ่งขึ้น นี่เอง....
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

ออฟไลน์ ppppure

• *
  • Popular Vote : 5
ผมไปข้างนอกกลับมา เคลิ้มปิดซะละเลยเข้าไปร้านข้างล่างซะเลย แล้วก่อยาวเลย :bbbear_32:

ออฟไลน์ anakoaks

• *
  • Popular Vote : 12
ผมลืมน้องๆเค้าไว้ที่ร้าน จะรีบกลับไปเอานะครับ :bbbear_17: :bbbear_31:

ผมอยากลืมตัวไว้ที่นั่นจัง :bbbear_43: :bbbear_43: :bbbear_17: :bbbear_17: :bbbear_2: :bbbear_2:

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive

ผมอยากลืมตัวไว้ที่นั่นจัง :bbbear_43: :bbbear_43: :bbbear_17: :bbbear_17: :bbbear_2: :bbbear_2:
ลืมตัวระวัง เมียตามนะฮ๊าปปปปปปปป :bbbear_32: :bbbear_14:

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ร้านเคลิ้มมีอะไรเด็ดๆเหรอครับ? :bbbear_2:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
วันหลังไปมั้งดีกว่า ร้านของรุ่นน้องผมเอง หุหุ
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน