Article > Article

ลูกยางขาด.....ถ้ายังไม่เปลี่ยนจะมีปัญหาไหมครับ

(1/2) > >>

Nine_Note:
พอดีว่าก้มลงไม่ดูตรงล้อหน้าแล้วบังเอิญไปเห็นลูกยางดังรูปขาดอยู่ไม่รู้ว่ามันจะเป็นไรไหมถ้ายังไม่เปลี่ยนเนื่องจากหาอะไหล่ไม่ได้...หรื่อว่าพี่ ๆ คนไหนทราบว่าใช้ของรถรุ่นไหนแทนได้บอกทีครับ  :bbbear_27:

wutz:
วีออสคับ. ไม่ก็ถอดเทียบเหมือนๆกันคับ

Nine_Note:
โอเคครับแล้วจะไปหาเปลี่ยนดู.... :bbbear_19:

The Mechanic:
รื้อคันชักออกมาดูถ้าไม่แน่นแล้วก็เปลียนไปเลยครับตัวพันกว่าบาท

Nine_Note:
คันชักใส่ของอะไรได้บ้างครับ

ตอนนี้ขับมีอาการหนืด ๆ พวงมาล้ยแข็ง ๆ เป็นผมมาจากคันชักหรือป่าวไม่รู้

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version