ผู้เขียน หัวข้อ: เวลาขับรถแล้วเจอซูคันอื่นผมชอบยิ้มคนเดียว ไม่รู้คนอื่นเป็นหรือไม่  (อ่าน 2393 ครั้ง)

ออฟไลน์ J31

• *
  • Popular Vote : 1
เวลาขับรถแล้วเจอซูคันอื่นผมชอบยิ้มคนเดียว ไม่รู้ผมเป็นโรคจิตหรือเปล่าครับ แต่วันนี้เจอหลายคันมาก
ไม่รู้วันอะไร เลยอารมณ์ดีตั้งแต่เช้าเลยจริงๆ

ตอนเช้า ม.เกษตรศาสตร์ บางเขน เจอแมวอ้วน 5ประตูสีน้ำเงิน + แมวซีดาน สีเงินในเวลาไล่ๆกัน

ตอนหัวค่ำทีเด็ดครับ เจอGF สีเหลืองอ่อนๆแถวๆแยกบ้านม้า สุขาภิบาล3 + แมวซีดาน สีแดง

แล้วก็GCสีขาว แถวหมู่บ้านสัมมากร สุขาภิบาล3ครับ

ตอนนี้ผมไม่ได้ขับซูแล้วทำให้ผมคิดถึงซูเลยครับ คาดว่าไม่นานคงได้หามาขับใหม่  :bbbear_7:

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .
เวลาเจอซูบนถนนจะตื่นเต้น ต้องรีบกวดไปประชิดตัว แล้วก็บีบแตร แปร๋นๆ

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
จังสีมันต้องถอน  :bbbear_35:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ Double You Are Ex

• *
  • Popular Vote : 10
  • Sports performance for every day use. . .
 :bbbear_15:

วันก่อนเจอหมูขาวบนทางด่วน วิ่งอยู่ข้างหน้าหลายคัน อุตส่าห์ค่อยๆซิกแซ็กขึ้นไปประกบข้าง บีบแตรทักไปสองที
พี่แกจากที่ขับดีๆ กลับกดหนี มุดซอกแซกๆหนีหายไปเลย

:bbbear_27:

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
เวลาผมเจอผมจะยิ้มให้คันข้างๆแล้วก็กดแตร2ที
แต่ก็มีหลายทีที่กดปุ๊ปล้วก็โดนแซดปั๊ป

ออฟไลน์ pandapong

• *
  • Popular Vote : 19
เวลาผมเจอผมจะยิ้มให้คันข้างๆแล้วก็กดแตร2ที
แต่ก็มีหลายทีที่กดปุ๊ปล้วก็โดนแซดปั๊ป

คุ้นๆน่ะ วิธีทักแบบนี้อ่ะ อิอิ :bbbear_44: :bbbear_44:
Proud to drive the WRX !!!

ออฟไลน์ sandzaza

• *
  • Popular Vote : 4
ผมชอบจี้ตูดแล้วเปิดไฟสูงตาม ยาวๆครับ 5555ไม่ใช่ละะะ

ออฟไลน์ pongpolh

• *
  • Popular Vote : 20
เวลาเจอ ชอบขับช้าๆ แอบดูครับ รถสวยๆ :bbbear_34:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
เคยติดไฟแดง แล้วยกมือทัก เค้าคงคิดว่าผม ขอลองห้าเกียร์มั้ง. ไฟเขียวปุ๊ปพวกซัดหายเลย เส้นเกษตร :bbbear_10:

ออฟไลน์ tamp5678

• *
  • Popular Vote : 1
เวลาผมติดไฟแดง มีคนมาทักทุกไฟแดงเลยเราก็เลยแอบยิ้มที่ไหนได้ เค้ามาขายพวงมาลัย :bbbear_27: :bbbear_27:

ออฟไลน์ VEE-NEWS

• *
  • Popular Vote : 14