ผู้เขียน หัวข้อ: ชาวsiamsubaru มีใครเคยซ่อมกระจกไฟฟ้า แถวรังสิต-คลองหลวงไหมครับ  (อ่าน 3074 ครั้ง)

ออฟไลน์ jiblegacy

• *
  • Popular Vote : 4
รถเพิ่งปลุกเสกขึ้นมา กระจกไฟฟ้ามันก็ใช้ได้ทั้งสี่บาน แต่กดแล้วมันฝืดๆ ดูเหมือนกระจกจะเป็นรอยจากอาการนี้ด้วย เลยอยากหาร้านซ่อมอะครับ รบกวนด้วยนะครับ :bbbear_19:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2012, 02:13:07 PM โดย jiblegacy »

ออฟไลน์ arzz

• *
  • Popular Vote : 48
สวัสดีคับ อยู่แถวคลองหลวงหรอคับ
ผม อาซ อยู่คลอง1คับ

ออฟไลน์ LowLe

• *
  • Popular Vote : 5
อาการเดียวกันเลยครับ อยู่ดอนเมือง หาอยู่เหมือนกัน 

• *
ดีครับ จิ้บครับ. จะว่าอยู่แถวคลองหลวง...ก็คงได้ พอดีผมเรียน มธ รังสิต เช่าหอแถวๆ ม นี่แหละครับ^^

ออฟไลน์ arzz

• *
  • Popular Vote : 48
ดีครับ จิ้บครับ. จะว่าอยู่แถวคลองหลวง...ก็คงได้ พอดีผมเรียน มธ รังสิต เช่าหอแถวๆ ม นี่แหละครับ^^
วันเสาร์นี้สนใจมามิตติ้งด้วยกันมั้ยคับ  :bbbear_9:

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ผมว่าให้อู่ซูซ่อมดีกว่า ถ้าเปนกระจกไร้ขอบ
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

• *
@arzz สนครับ... ติดตรงไม่ว่าง^ ^"