Article > Article

Blow off ยี่ห้อไหนดีคับ

(1/1)

Dumpweed:
อยากเปลี่ยนโบวออฟครับ  อยากได้เเบบเสียงเเน่นๆ ถี่ๆ
ใส่กับเครื่อเหยี่ยวคอเเดงเดิมๆ  ขอเเบบใส่เเล้วจบเลยไม่มีดับ

รบกวนหน่อยนะครับ :bbbear_11:

TURBO-Plus:
ผมใช้ HKS SQV อยู่ครับ เสียงโอเค ไม่เคยมีปัญหา ยี่ห้อมีหลากหลายอยู่ที่ความพอใจของผู้ใช้

ACCESS:
Synchronic BOV. ของSynapse Engineeringครับ เสียงโอเคครับ
เมื่อก่อนผมเคยใช้็HKS พอมาลองตัวนี้ การตอบสนองของคันเร่งดีขึ้นเยอะครับ แล้วเวลาเปลี่ยนเกียร์บูสท์เต็มเร็วขึ้น ลองหาข้อมูลดูครับ

Choke gf:

--- อ้างจาก: ACCESS ที่ กรกฎาคม 25, 2012, 02:30:43 PM ---Synchronic BOV. ของSynapse Engineeringครับ เสียงโอเคครับ
เมื่อก่อนผมเคยใช้็HKS พอมาลองตัวนี้ การตอบสนองของคันเร่งดีขึ้นเยอะครับ แล้วเวลาเปลี่ยนเกียร์บูสท์เต็มเร็วขึ้น ลองหาข้อมูลดูครับ

--- End quote ---
เชียร์ด้วยครับ

Hattori:
มียี่ห้ออื่นแนะนำเพิ่มเติมด้วยมั้ยครับ ถ้าได้คลิปเสียงด้วยก็แจ๋วเลยครับ พอดีคิดจะเปลี่ยนอยู่เหมือนกัน

:bbbear_19:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version