ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆท่านใดมีอิมหน้าหมู EJ16 เดิมๆ ที่สามารถให้เช่าไปทดสอบท่อไอเสียมั้ยครับ  (อ่าน 7223 ครั้ง)

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
รถเดิมๆ  น่าจะหายากแล้ว

รุ่นนี้กลายพันธุ์   ขยายกล้ามเป็นม้าฝูงใหญ่ไปหมดแล้ว

ว่าแต่   สนใจ  GD  2500 cc   WRX   บ้างไหมครับ

อ่าาาาาาาา

ออฟไลน์ Terr Nara

• *
  • Popular Vote : 5
ถ้ามี GD 1.6 คงเสร็จไอ้เต๋อไปแล้ว

:bbbear_30:

พี่ต่อช่วยหารถให้หน่อยสิครับ
เดี๋ยวผมให้ยืมไปทดสอบนะครับ  :bbbear_26:

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
หรือเอากระดาษมาปิดรูตรงกันชนก็ได้คับ น่าจะลดได้ 100-200 ม้า  :bbbear_17:

จริงหรอเนี้ย พี่หมอครับผ่าตัดเสร็จเมื่อไหร่ว่างช่วยมาเจอะให้ผมทีนะครับ จะได้ไม่ต้องไปใส่หอยใหม่กะเฮดให้เปลืองเงิน :bbbear_33:
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
พี่ต่อช่วยหารถให้หน่อยสิครับ
เดี๋ยวผมให้ยืมไปทดสอบนะครับ  :bbbear_26:

มีอยู่ที่บ้านคันนึงนะเต๋อ ยังไม่ได้แกะกล่องเลย เอาป่ะ  :bbbear_24:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ตกลงทางสิงคโปร์ ยืนยันมาว่าอยากได้ หมู 1.6 ครับ

มีใครพอมีมั้ยครับ ถ้าหาไม่ได้ภายใน 2 - 3 วันนี้ ผมจะได้แจ้งทางโน้นไปครับว่าหารถไม่ได้

:bbbear_35: :bbbear_16:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ผมว่าหาที่สิงกะโปโตกจะหาง่ายกว่านะครับพี่
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ marchman

• *
  • Popular Vote : 0
มี แต่่ gr เครื่อง ej 16 แทนกันได้ไหมครับ :bbbear_43: :bbbear_43:

• Subaby!!!
  • *
ผมว่าหาที่สิงกะโปโตกจะหาง่ายกว่านะครับพี่

สิงคโปร์อ่ะมีรถครับ แต่ไม่มีสนามทดสอบ เลยต้องหาที่เมืองไทยครับ  :bbbear_26:

ออฟไลน์ Paul_ZZ

• *
  • Popular Vote : 1
    • หจก.ปืนนายพล
ให้เค้าทำเรื่องขอนำรถเข้ามาชั่วคลาวอาจจะง่ายกว่า

ออฟไลน์ im_man

• *
  • Popular Vote : 12
ผมใช้อยู่คับ pmรายละเอียดตัวรถไปให้แล้วนะคับ

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ผมใช้อยู่คับ pmรายละเอียดตัวรถไปให้แล้วนะคับ
มายก๊อด มันมีอยู่จริง หายากกว่าGc2ประตูอีก555 :bbbear_23:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207

มาแล้วๆๆๆๆ
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ CHUND

• *

ถ้าได้รถแล้ว

ผมจะตามชมผลงานการ R&D   ของทีมวิจัยคุณต่อ

ออฟไลน์ uncletutu

• *
  • Popular Vote : 0
  • スバル

วันนี้พึ่งเจอน้องเค้าที่ motor image ยังนั่งคุยกันอยุ่เลย ผมเลยแนะนำบอกให้มาดูในเวป เผื่อจะได้ท่อใหม่ ฮ่าๆ
หายากมากจิงๆ 1600

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)

โอ้พระเจ้ายอด มันจอร์จมาก มันยังรถแบบนนี้อยู่ด้วย อยากเห็นตัวเป็นๆ  :bbbear_28: :bbbear_28:
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.