ผู้เขียน หัวข้อ: เหยี่ยวใคร บน บูรพาวิถี  (อ่าน 1382 ครั้ง)

ออฟไลน์ gentlemanly

• *
  • Popular Vote : 12
เหยี่ยวใคร บน บูรพาวิถี
« เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 07:54:45 PM »
เหยี่ยวขาว กระโปรงหน้าสีดำ ทะเบียน มองไม่ชัดเห็นแต่เลข 5
ขับแซงผมไป ความเร็วไม่ต่ำกว่า 160 ณ ทางด่วนบูรพาวิถี ครับ ไปทางชลบุรี

ไม่ได้อะไรหรอกครับ จะบอกว่า รถพี่ดุมากอ่ะ!! ชอบบบ แรงมากๆด้วย ผมลองเหยียบหนีจังหวะแรก หนีรถพี่ไม่พ้นเลยย
และก็ถ้าจำไม่ผิดนะครับ น่าจะเป็นคันเดียวกับที่เคยไปทำที่อู่ลุงกมล

ปล. ชอบอ่ะ  :bbbear_31: