ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเล่นอยู่ในบอร์ดของ SNG บ้างมั๊ยครับ  (อ่าน 8573 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
เท่าที่ผมรู้ก็มี พี่ทอม, ผม The Blitz, ตาทอม Tommywalker, พี่ก๊อต (24owner) คุณต้น (Ton91) เผื่อเจอกันในนั้นจะได้ทักทายกัน 

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
Re: มีใครเล่นอยู่ในบอร์ดของ SNG บ้างมั๊ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 02:18:59 PM »
บอร์ดอะไรอะเคน sng ไม่คุ้นเลย ชี้แนะด้วยฮะ
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
Re: มีใครเล่นอยู่ในบอร์ดของ SNG บ้างมั๊ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 02:34:47 PM »
ผมว่าน่าจะนาฬิกาครับพี่เจ :bbbear_44: :bbbear_44: :bbbear_44:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 31, 2012, 02:35:16 PM โดย mystic »
85sound and music studio 086-6896625

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 02:41:34 PM »
บอร์ดของสยามนาฬิกาครับพี่เจ รู้สึกคุณ Kawin ก็น่าจะอยู่ด้วยนา ดูจากที่มาแซวผมแล้วเนี่ย

ออฟไลน์ Kawin

• *
  • Popular Vote : 6
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 02:53:18 PM »
กำลังตอบอยู่ iPad เดี้ยงไปเฉยเลย

ผมโต้งครับ เล่น siamnaliga.com ใช้ login PumTong ครับ แต่หลังๆตั้งแต่ปิดบอร์ดไปแล้วมาเปิดใหม่ไม่ค่อยได้เข้าไปเท่าไหร่

พอดีได้เคยเห็นกระทู้ที่คุณเคน review นาฬิกาที่ SNG

ก็เลยไปแซวในกระทู้ขายหมู นึกว่าติด SNG งอมแงมจนจะขายหมูไปซื้อ patek phillipe ซะแล้ว 

เท่าที่ทราบมีอาจารย์ป้องอีกคนนึงครับ ที่เล่นอยู่

นาฬิกาพี่ทอมเห็นแต่ละเรือนนี่เทพมาก

ผมก็ใส่ seiko ต่อไปครับ

ปกติผมอยู่ห้องจิปาถะเป็นหลักครับ เพราะนาฬิกาเนี่ยมีเป้าหมายแล้วแต่ไม่มีตังค์  :bbbear_16:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 31, 2012, 02:56:55 PM โดย Kawin »
W - icked
R - adical
X - treme

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 03:20:51 PM »
กำลังตอบอยู่ iPad เดี้ยงไปเฉยเลย

ผมโต้งครับ เล่น siamnaliga.com ใช้ login PumTong ครับ แต่หลังๆตั้งแต่ปิดบอร์ดไปแล้วมาเปิดใหม่ไม่ค่อยได้เข้าไปเท่าไหร่

พอดีได้เคยเห็นกระทู้ที่คุณเคน review นาฬิกาที่ SNG

ก็เลยไปแซวในกระทู้ขายหมู นึกว่าติด SNG งอมแงมจนจะขายหมูไปซื้อ patek phillipe ซะแล้ว 

เท่าที่ทราบมีอาจารย์ป้องอีกคนนึงครับ ที่เล่นอยู่

นาฬิกาพี่ทอมเห็นแต่ละเรือนนี่เทพมาก

ผมก็ใส่ seiko ต่อไปครับ

ปกติผมอยู่ห้องจิปาถะเป็นหลักครับ เพราะนาฬิกาเนี่ยมีเป้าหมายแล้วแต่ไม่มีตังค์  :bbbear_16:

หวัดดีครับคุณโต้ง ผมเพิ่งจะเล่นได้ไม่นานเองครับ แต่เว็บนี้น่ากลัวมากเมื่อ 2-3 เดือนก่อนตังค์ยังมี แต่ตอนนี้กรอบสุดๆเลยครับ SEIKO ผมก็ชอบครับ ตอนนี้กำลังหาทางจะแฮ๊บ SEIKO 5 ของป๊ะป๋าอยู่ อิ อิ แต่ส่วนตัวผมหลงเจ้า GRAND SEIKO Spring Drive กับเข็มสะกดวิญญาณไปเรียบร้อยแล้วคร้าบ   

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 03:24:36 PM »
อ่อ สาหยาม นา ลิ กา นี่ เองงง
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 04:19:47 PM »
ผมนานๆ แวะเข้าไปทีครับ

ไม่ไหวๆ เปลืองกว่าแต่งรถอีก  :bbbear_27:
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 04:20:38 PM »
ปกติของป้าเคนไม่ใช่ KPC เหรอ  :bbbear_43: :bbbear_43:

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 04:23:29 PM »
KPC คืออะไรหว่า อิอิ
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 05:37:50 PM »
ปกติของป้าเคนไม่ใช่ KPC เหรอ  :bbbear_43: :bbbear_43:

KPC คืออะไรหว่า อิอิ

ผมว่าถ้ามาแนวอีป้าโตถ้าไม่ใช่เว็บเกย์เด็กก็น่าจะเป็นพวกนวดกระปู๋แหง

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 06:00:29 PM »
เคยเปิดไปดูที สองที ไม่กล้าเปิดอีกเลย  กลัวว่าถ้าเปิดบ่อยๆเดี๋ยวจนแย่ :bbbear_27: ของอยากได้เต็มไปหมด

ออฟไลน์ Kawin

• *
  • Popular Vote : 6
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 06:11:23 PM »
kpc นี่ kapooclub.com ชัวร์

sng นี่ ใครมีเงินเย็นๆเก็บไว้ เข้าไปเล่นใหม่ๆ หมดตูดแน่นอนครับ ต้องเล่นแบบไม่มีเงินในกระเป๋าแบบผม ภูมิต้านทานจะเยอะหน่อย

กลับมาเรื่องนาฬิกา seiko ต่อ spring drive เคยเกือบโดน galante ตัวที่เข็มวินาทีสีม่วงโค้งๆ ครับ เข็มมันกวาดทีใจละลายไปเลย จะควักบัตรผ่อนอยู่แล้วแต่หักห้ามใจทัน

ตระกูล spring drive ตอนนี้ชอบเรือนเดียวคือ ananta spring drive moonphase ครับ ได้แต่ฝันต่อไป ไม่กล้าซื้อครับ พอมีครอบครัวแล้วจะซื้ออะไรทีต้องคิดเยอะหน่อยครับ

ที่ติดข้อมือจะเป็น seiko 5 mini monster pvd กับ seiko kinetice diver หน้าเหลือง แล้วก็ j spring j master สีน้ำเงิน เน้น poorman divers ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 31, 2012, 09:49:01 PM โดย Kawin »
W - icked
R - adical
X - treme

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 09:18:54 PM »
ผมนานๆ แวะเข้าไปทีครับ

ไม่ไหวๆ เปลืองกว่าแต่งรถอีก  :bbbear_27:

ระดับเสี่ยก๊อตแค่นี้นิดหน่อยน่า แค่ GC คันเดียวเอ๊ง

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 11:43:16 PM »
ผมก็เข้าไปหาข้อมูลเป็นช่วงๆ  ก่อนที่จะซื้อนาฬิกา   
พอซื้อได้แล้ว   ต้องงดเข้าไปดูไป   เพราะยิ่งดู  ยิ่งเกิดกิเลสอยากได้นาฬิกาไปเรื่อย   

ตอนนี้งบหมดแล้ว   ก็แอบเข้าไปซุ่มๆ  เก็บความรู้แทน