ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆเพื่อนๆถ้าต้องขาย อิมแล้วจะ หันไปเล่นอะไรกันครับ  (อ่าน 18547 ครั้ง)

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
หันไปเล่นคนที่สั่งให้ขาย

นั้นนะจิ ใครนะสั่งให้Bossmaเราเปลี่ยนไปใช่EVOได้......ใจร้ายจัง

รักนะจึงหยอกเล่น

ออฟไลน์ adi autolism

• Adi Autolism..
  • *
  • Popular Vote : 28
  • Adi Autolism..
ปล่อยGC :bbbear_11:  เล่น Retro TA22 LT
แต่กำลังมองๆ Legacy ตัวใหม่ๆอยู่ ลืมซูไม่ลง

Adi Autolism.. 086-8060694

ออฟไลน์ maiyalap

• *
  • Popular Vote : 8
s15 คับ

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
ตอบยากนะครับ เพราะผมไม่คิดจะขายจริงๆ ขายแล้วขาดทุนยับชัวร์ แต่ถ้าจำเป็นจริงๆ ผมก็คงหนีไปเล่น GT-86 ครับ หรือไม่ก็ หา Porsche เก่าๆสักตัวแล้วทำชุดแต่ง RWB เก็บไว้สักคันครับ
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
R33, R34

370Z

EVO9

สรุปทุกวันนี้ขับมาร์ช

:bbbear_13:
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
โว9GT ครับ แต่ไม่ขายนะครับ ซื้อเพิ่มเอา อิอิ (ถ้ามีปัญญาซ์้อ)
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
ว้าวๆ ซุ้มเสือดำรักแล้วรักจิง :bbbear_43:

ผมไม่ขายเช่นกัน แต่ในอนาคตคงเปลี่ยนเปนวีลแชร์555

เดี๋ยวพรุ่งนี้ซื้อไปจอดให้หน้าบ้านเลยโชก กาม
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ clubxxx

• *
  • Popular Vote : 16
  • -*-

ออฟไลน์ akevex

• *
  • Popular Vote : 4
    • Piaggy Scooter Shop
รอ  xv อย่ครับ
มี STi แต่ไม่มี STang

ออฟไลน์ da7000

• *
  • Popular Vote : 9
อยากได้รถที่มีเครื่องFlat six 3.8. คับ

ออฟไลน์ Sinz

• *
ขี่กบ สถานเดียวเท่านั้น 

ออฟไลน์ VEE-NEWS

• *
  • Popular Vote : 14
ขายอิม ไปซื้ออิมรุ่นใหม่กว่า
ขายเล ไปซื้อเลรุ่นไหม่กว่า
ถ้าต้องใช้เงินด่วน จำต้องขาย พอเข้าไปนั่งเสียดายทุกที
งบขนาดนี้หาฟิวแบบซูยาก ขายไป ก็ต้องหามาใหม่(คล้ายๆอยากยา) งบน้อย old le ก็ยังดี
ฟิวคล้ายซูก็ต้อง gtr35, porsche , lamborghini แต่ราคาห่างกันลิบ

ออฟไลน์ Mcrae555

• *
  • Popular Vote : 20
  • Rally Driver
Forester ลุยๆ

ออฟไลน์ Shi

• *
  • Popular Vote : 6
นั่นสิครับ ผมขายรถไปเกือบสามอาทิตย์ยังไม่รู้เลยครับว่าจะไปทางไหนต่อ แต่ใจผมมันอิมเต็มตัวอยู่แล้ว โคดคิดถึง ที่ขายเพราะเหตผลทางบ้านล้วนๆคับ :bbbear_8: ว่าแต่มีใครในคลับใช้ Bmw E60 มั่งไหมคับ เล็งๆอยู่คับ

ออฟไลน์ tone gt

• see view
  • *
  • Popular Vote : 11
  • bkkfypg
คือถ้าเอามาใช้แทนอิมเลย ซึ่งอิมก็คงไม่ได้เป็นรถที่ไว้ใช้ทุกวัน(รึเปล่า) เอาไว้ขับเล่น ด้วยอายุที่มากขึ้น ก็คงต้องการความสบายมากขึ้น
ก็เลยมองๆ FT86หรือBRZ เพราะอย่างน้อยมันก็ทำให้เราไม่ลืมอิมที่เราเคยขับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 01, 2012, 08:10:12 PM โดย tone gt »