Article > Article

อยากถามหน่อยครับ แอร์ไม่ติด กับกระจกมองข้างพับไม่ได้ครับ

(1/2) > >>

k5501p:
อยากรบกวนถามหน่อยครับ ผมใช้GC8 เครื่องอินเตอร์เฉียง เกียร์ออโต้ พอดีจอดไว้2สัปดาห์ ปรากฎว่า มาสตาร์ทอีกที กระจกไฟฟ้าไม่พับ ปรับไม่ได้ กดสวิทพับกระจก แอร์ก็ดับเฉยเลย งง ใครรู้บ้างช่วยทีครับ

ValenDear:
ฟิวส์ขาด ไล่ดูในกล่องฟิวส์ได้เลย อยู่ใต้คอพวงมาลัย ติดกับตำแหน่งเท้าขวาประมาณน่องเราน่ะครับ

k5501p:

--- อ้างจาก: Hurstville Next... ที่ สิงหาคม 06, 2012, 01:04:18 PM ---ฟิวส์ขาด ไล่ดูในกล่องฟิวส์ได้เลย อยู่ใต้คอพวงมาลัย ติดกับตำแหน่งเท้าขวาประมาณน่องเราน่ะครับ

--- End quote ---
เช็คแล้วครับไม่ขาด ขอถามหน่อยครับมันจะเกี่ยวกับกล่องecuได้ไหมครับ  เพราะจอดไว้ไม่ได้ใช้2อาทิตย์ พอสตาร์ท กดสวิทเปิดกระจกมองข้างออก กระจกมันไม่กาง แต่แอร์กลับดับไปเฉยเลย พอดีแอร์เป็นแบบออโต้ครับ ช่วยทีเถอะขับ เพิ่งซ่อมลูกปืนล้อเสร็จอยากขับแล้วครับ

ValenDear:
ไล่ระบบไฟครับ ไม่น่าเกี่ยวกับ ecu นะครับ

k5501p:

--- อ้างจาก: Hurstville Next... ที่ สิงหาคม 08, 2012, 10:36:03 PM ---ไล่ระบบไฟครับ ไม่น่าเกี่ยวกับ ecu นะครับ

--- End quote ---
ขอบคุณมากเลยครับ เดี๋ยวเสาร์นี้จะดูหน่อยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version