Article > Article

อยากถามหน่อยครับ แอร์ไม่ติด กับกระจกมองข้างพับไม่ได้ครับ

<< < (2/2)

k5501p:

--- อ้างจาก: k5501p ที่ สิงหาคม 09, 2012, 11:07:25 AM --- ขอบคุณมากเลยครับ เดี๋ยวเสาร์นี้จะดูหน่อยครับ

--- End quote ---
พอดีดูแล้วเหมือนกับปลั๊กไม่แน่น มีอู่ที่ทำไฟเก่งๆไหม เพราะพอเสียบเข้าไปใหม่ก็ใช้งานได่้ แต่พอกดปรับกระจก  แอร์ก็ดับเหมือนเดิม และกระจกก็พับหรือกางไม่ได้เลยครับ แต่พอเดินสายตรงมาจี้ทำงานได้ครับ

k5501p:
สรุปสายไฟไม่ดีครับ ให้ช่างแก้ไขให้

หมูป่า:
บริเวณฐานแบต น่าจะมีสายไฟมัดหนึ่งโตประมาณโคนหางแมว สายชุดนี้น่าจะออกจากกล่องฟิวส์เข้าตัวถังด้านแก้มซ้าย จะมีจุดหักงอ มีจุดย้ำสายสีแดงacc บางทีผุขาด ผิดขออภัยท่านผู้รู้ครับ :bbbear_38:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version