ผู้เขียน หัวข้อ: มีท่านใดต้องการ หน้ากาก 2Din ของแมว บ้างไหมครับ  (อ่าน 3066 ครั้ง)

ออฟไลน์ Horizontal

• *
  • Popular Vote : 2
พอดีวันนี้ทำความสะอาดบ้าน
ไปเจอ หน้ากาก 2Din ของแมว ที่เก็บไว้ในห่ออย่างดี สภาพยังไม่ได้ใช้งาน

พอดีว่าผมไม่ได้ใช้แมวแล้ว เก็บไว้ ก็มีแต่จะทำร้ายจิตใจ ชวนให้คิดถึงรถซะเปล่าๆ  :bbbear_8:

ก็เลยเอามาโพสถามครับว่า มีท่านใดต้องการไหมครับ

ผมยกให้ฟรีๆ

แต่ว่า ต้องรบกวนแวะมาเอาเองนะครับ ผมทำงานอยู่ที่ตึกเอ็มไพร์ (สาทร) หรือจะนัดเอาแถวในเมืองก็ได้ครับ

(ปล.ผมเห็นแมวแดงจอดที่ตึกเอ็มไพร์ แล้วคิดถึงรถมากๆ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 13, 2012, 10:18:02 PM โดย Horizontal »

ออฟไลน์ cableroom

• Speaker...
  • *
  • Popular Vote : 15
Re: มีท่านใดต้องการ หน้ากาก 2Din ของแมว บ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2012, 11:56:31 PM »
ขอถามเล่นๆนะคับ ทำไมมีอีกอันคับ
ไปติดเครื่องเสียงมาหรอคับ
คิดจะเปลี่ยนวิทยุเหมือนกันคับ :bbbear_19:
จำหน่าย_สายไฟเครื่องเสียง_ลำโพงเครื่องเสียง_ครบวงจร

ออฟไลน์ MIDBULL

• *
  • Popular Vote : 11
  • " อย่าเข้าใกล้ อะไหล่แพง "
Re: มีท่านใดต้องการ หน้ากาก 2Din ของแมว บ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 09:43:05 AM »
ขอถามเล่นๆนะคับ ทำไมมีอีกอันคับ
ไปติดเครื่องเสียงมาหรอคับ
คิดจะเปลี่ยนวิทยุเหมือนกันคับ :bbbear_19:

ตอนออกรถ..เค้าจะมีให้อีกอันครับ *ไม่รู้ทุกคันรึเปล่าหรือต้องแล้วแต่จะทวง
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

ออฟไลน์ สวะ.

• *
  • Popular Vote : 32
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 09:49:42 AM »
ตอนออกรถ..เค้าจะมีให้อีกอันครับ *ไม่รู้ทุกคันรึเปล่าหรือต้องแล้วแต่จะทวง

มีเหมือนกันครับ
งงเหมือนกันมันอยุ่หลังรถได้ไง :bbbear_33:

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 12:19:31 PM »
ถามอีกหน่อย มีใครเปลี่ยนวิทยุมายังคับ
กำลังจะเปลี่ยน pioneer ไม่รู้ว่ามันเข้ารูปพอดีป่าว  :bbbear_32:
จำหน่าย_สายไฟเครื่องเสียง_ลำโพงเครื่องเสียง_ครบวงจร

ออฟไลน์ MIDBULL

• *
  • Popular Vote : 11
  • " อย่าเข้าใกล้ อะไหล่แพง "
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 01:05:06 PM »
ถามอีกหน่อย มีใครเปลี่ยนวิทยุมายังคับ
กำลังจะเปลี่ยน pioneer ไม่รู้ว่ามันเข้ารูปพอดีป่าว  :bbbear_32:

รอฟังด้วยคน อยากรู้ว่าเปลื่ยนฟร้อนแล้วหน้ากากเดิมใช้ได้ไหม
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

ออฟไลน์ สวะ.

• *
  • Popular Vote : 32
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 08:14:34 PM »
หน้ากากที่เค้าติดรถมา
ดูดีๆน่ะครับว่า2อันขนาดไม่เท่ากันครับ

ออฟไลน์ troy10

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 10:07:22 PM »
ฟร้อนเดิมติดรถมาใหญ่กว่า 2din นิดนึงครับ เค้าเลยแถม 2din พอดี มาให้ด้วยครับผม

ออฟไลน์ NOTZA

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 10:15:18 PM »
มีคนจองรึยังเอ่ย ถ้ายังผมขอจองนะคับผม ^^
น๊อต

ออฟไลน์ Horizontal

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 10:20:20 PM »
คุณ kanzzaa จองไว้แล้วหนะครับผม
เดี๋ยวไว้นัดส่งมอบกันอีกทีครับ

ถ้าจำไม่ผิด ผมก็ได้มาตอนออกรถนะครับ
(แต่ก็ไม่เห็นจะมีใครบอกว่า ให้เพิ่มมาอีกอันทำไม)

ผมไม่ได้เปลี่ยนเครื่องเสียง เลยไม่ได้ใช้อะไรครับ เอาเก็บไว้เฉยๆ จนลืมไปเลยว่ามีอยู่อ่ะครับ

ออฟไลน์ ขยะ.

• *
  • Popular Vote : 17
  • Born to Race!!!!
    • http://mungmai.com/th/
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 11:36:55 PM »
ของต้นใส่ 2din Pioneer มาแล้วครับ
รูเดิมมันใหญ่ไปอ่ะ
ช่างเค้าเลยมาโป้ช่วยอ่ะครับ ^^
 :bbbear_19: :bbbear_19: :bbbear_19:
SUBARU Pathumthani.

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 11:52:27 PM »
คุณ kanzzaa จองไว้แล้วหนะครับผม
เดี๋ยวไว้นัดส่งมอบกันอีกทีครับ

ถ้าจำไม่ผิด ผมก็ได้มาตอนออกรถนะครับ
(แต่ก็ไม่เห็นจะมีใครบอกว่า ให้เพิ่มมาอีกอันทำไม)

ผมไม่ได้เปลี่ยนเครื่องเสียง เลยไม่ได้ใช้อะไรครับ เอาเก็บไว้เฉยๆ จนลืมไปเลยว่ามีอยู่อ่ะครับ
:bbbear_35: :bbbear_9:

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 12:00:39 AM »
ใจดีกันทุกคนเลย :bbbear_34: