ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครปั่นจักรยานพับมือสองญี่ปุ่นไหมครับ  (อ่าน 3428 ครั้ง)

ออฟไลน์ jiblegacy

• *
  • Popular Vote : 4
 กำลังสนใจหนะครับ

แต่ดูแล้วตัดสินใจยาก เลยอยากมาถามเผื่อใครมีร้านขายที่โดนใจ

ผมเจออยู่สองร้าน ร้านนึงมีจักรยานสวย แต่คนขายดูไม่ค่อยใส่ใจอยากขาย ดูแลรถ(โรงเกลือ มาร์เก็ต)

อีกร้าน จักรยานไม่ค่อยสวย แต่คนขายดูสนใจขาย ให้ความรู้ข้อมูล ดูแลซ่อมจักรยานออกมาเนี๊ยบ(แถว เซียงกง รังสิต)

รบกวนทีคร้าบ :bbbear_13:

ออฟไลน์ adi autolism

• Adi Autolism..
  • *
  • Popular Vote : 28
  • Adi Autolism..
Re: มีใครปั่นจักรยานพับมือสองญี่ปุ่นไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2012, 06:00:03 PM »
ผมมีสองคันคับ ใช้เวลาไปเซียงกง ไม่ต้องเดินให้เมื่อย มีเกียร์6 เกียร์ สบาย :bbbear_7:
Adi Autolism.. 086-8060694

ออฟไลน์ klein88

• *
  • Popular Vote : 7
Re: มีใครปั่นจักรยานพับมือสองญี่ปุ่นไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2012, 06:27:04 PM »
ดูเว็ป thaimtb...เล่นๆก่อนก็ได้ครับ..รถพับมีตั้งแต่ไม่กี่พันยันเป็นแสน..เล่นเป็นล้อขนาด20นิ้วมาตรฐานดีครับ...สวยๆใหม่ๆก็ไม่กี่พันบาทไม่ต้องไปซื้อของเก่ามานั่งทำอะไรต่อ.

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2012, 07:53:27 PM »
กำลังสนใจหนะครับ

แต่ดูแล้วตัดสินใจยาก เลยอยากมาถามเผื่อใครมีร้านขายที่โดนใจ

ผมเจออยู่สองร้าน ร้านนึงมีจักรยานสวย แต่คนขายดูไม่ค่อยใส่ใจอยากขาย ดูแลรถ(โรงเกลือ มาร์เก็ต)

อีกร้าน จักรยานไม่ค่อยสวย แต่คนขายดูสนใจขาย ให้ความรู้ข้อมูล ดูแลซ่อมจักรยานออกมาเนี๊ยบ(แถว เซียงกง รังสิต)

รบกวนทีคร้าบ :bbbear_13:

ไปวังน้อยมาหรือยัง  :bbbear_33:
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ jiblegacy

• *
  • Popular Vote : 4
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2012, 10:08:52 PM »
ยังไม่ได้ไปวังน้อยเลยครับ มีจักรยานเยอะหรอครับที่นั่น :bbbear_33:

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2012, 10:09:45 PM »
ยังไม่ได้ไปวังน้อยเลยครับ มีจักรยานเยอะหรอครับที่นั่น :bbbear_33:

ก็เยอะอยู่ :bbbear_29:
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"