Article > Article

เรื่องช่วงล่าง..

(1/1)

boss 46:
  :bbbear_4:::คือพอขับความเร็วซัก100-120 ทางตรงรถมันสั่นมาถึงพวงมาลัยเหมือนผ้าเบรคหมดจานคดอ่ะครับแต่คือไม่ได้เหยีบเบรคนะครับอาการเหมือนอะไรมันหลวมๆครับเหมือนชิ้นส่วนจะหลุดซักอย่างอ่ะครับแต่เช็กเบรคแล้วไม่มีปัญหาครับช่างบอกว่าเป็นที่บูชปีกนกอ่ะไม่ทราบว่าใช่หรือป่าวครับแนะนำหน่อยครับ...

kukkai:
ลองตั้งศูนย์ ถ่วงล้อดูนะครับ ผมเคยเจอมาหลายคันแล้ว  :bbbear_34:

แต่เรื่องบูทปีกนกก้อมีส่วนครับ

แต่ลองดูที่ศูนย์ล้อก่อน เด่วจะเสียเงินเยอะโดยไช่เหตุ      :bbbear_28:

Raengpet Watchvit:
 :bbbear_43:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version