ผู้เขียน หัวข้อ: ทำความสะอาดห้องเครื่อง แถวๆ รัชดา ลาดพร้าว โชคชัย 4 ร้านไหนชัวร์ๆ บ้างครับ  (อ่าน 3019 ครั้ง)

ออฟไลน์ ValenDear

• *
  • Popular Vote : 28
ปกติ พี่ๆ เพื่อนๆ เอารถเข้าทำความสะอาดห้องเครื่องกันที่ไหนบ้างครับ

กระป๋องน้ำมันพาวเวอร์ รุ่นที่ฝาเป็นเหล็ก เอาสีพ่นได้เลยมั้ยครับ สีมันเขรอะมาก ผมเอาเบนซินล้าง สีลอกหมด ดูไม่สวยเลยครับ

ขอคำแนะนำด้วยนะครับ

ออฟไลน์ ExtremeSubie

• *
  • Popular Vote : 4
ผมใช้บริการ 23+ supercar wash หลังเอสพลานาดรัชดาครับ เข้าไปติดต่อคุณเร่ แล้วแจ้งความต้องการได้เลยครับ เปิดเที่ยงวันยันเที่ยงคืนครับ

ออฟไลน์ Mrpich

• ขอทำผลิตภัณฑ์..เพียงอย่างเดียว..ให้ดีที่สุด..แค่นั้นพอ...งานนี้ทำเพราะใจรักล้วนๆ
  • *
  • Popular Vote : 8
    • www.facebook.com/slotpad
แถวรัชดามีที่ทำความสะอาดดีๆหลายร้านเลยครับ ไม่ว่าจะเป็น โพฯ เอ็มฯ ยูฯ ฯลฯ ลองใช้บริการดูได้เลยครับ อิอิ

ออฟไลน์ im-MAY-za

• SSS FC Member
  • *
  • Popular Vote : 16
  • Playmaker #7
แนะนำร้าน Wash@CMN ของเพื่อนสมาชิกเราเอง งานดีครับ เจ้าของใช้ตากลม เพื่อนๆชาวซูบารุไปใช้บริการกันเยอะ

ผมก็เพิ่งเอาเหยี่ยวไปล้างห้องเครื่องมา ลองดูรายละเอียดใน Facebook ของร้านได้ครับ

http://www.facebook.com/WASH.CMN
Siam Subaru Society Football Club