ผู้เขียน หัวข้อ: 🎵🎵🚙🚕🚗มิดไนท์รวมพล ชมจันทร์ ปาร์ตี้เก็บภาพ สร้างมิตรสหาย ต่อต้านเมาแล้วคับ อัปเดตล่าสุด 29🚕🚗🚙🚀🚒  (อ่าน 114915 ครั้ง)

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
ไม่น่ามีปัญหา แต่ต้องการกล้องวีดีโอคมๆ แล้วน้องฮิปโปมานั่งปิดท้ายขบวนกับผม เด๋วตอนนัดกันที่จุดรวมพล กำหนดช่วงให้ทุกคันวิ่งแถว 2 หรือ 3 จากขวา คันปิดท้ายของเราจะขับย้อนขึ้นหน้ามา เพื่อบันทึกภาพทุกคันตอนที่วิ่ง ลูกชายผมเลือกเพลงร้อยคลิปไว้ให้แล้วเมื่อเช้า อย่างมันส์ ต้องรอชมและรอฟัง เข้าท่ามั้ย ท่านอื่นมีไอเดียเพิ่มเติมมั้ยครับ

:bbbear_2:

เหมือนเคยเห็น ของคลับ nissan TKF Thailand ทำคลิป midnight ออกมาแต่จำชื่อลิงค์ไม่ได้ล่ะ สวยงามมาก ไว้จะหาคลิปมาเป็นแบบอย่างให้
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
ไม่น่ามีปัญหา แต่ต้องการกล้องวีดีโอคมๆ แล้วน้องฮิปโปมานั่งปิดท้ายขบวนกับผม เด๋วตอนนัดกันที่จุดรวมพล กำหนดช่วงให้ทุกคันวิ่งแถว 2 หรือ 3 จากขวา คันปิดท้ายของเราจะขับย้อนขึ้นหน้ามา เพื่อบันทึกภาพทุกคันตอนที่วิ่ง ลูกชายผมเลือกเพลงร้อยคลิปไว้ให้แล้วเมื่อเช้า อย่างมันส์ ต้องรอชมและรอฟัง เข้าท่ามั้ย ท่านอื่นมีไอเดียเพิ่มเติมมั้ยครับ

:bbbear_2:
งั้นหน้าที่ ตัดต่อหนัง AV คง ต้องยกให้ พี้ปุ้ยตี 3.5 ครับ  :bbbear_34:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ฝนมะตกเจอกานนนนนนนน.   :bbbear_31:

รู้ว่ากลัวหลังคาเปียก งั้น....ถ้าฝนตกก็เปิดหลังคาวิ่งเลย  :bbbear_34:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
รู้ว่ากลัวหลังคาเปียก งั้น....ถ้าฝนตกก็เปิดหลังคาวิ่งเลย  :bbbear_34:

กะลังจะทักคำเดียวกันเลย
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
พึ่งเห็น .  . . .. . . ชิหายเลี๊ยว รถอย่างเยอะ . . . . . แล้วผมจะตามยังไงเนี่ย มีแต่รถแรง

เผลอ รถซ่อมเสร็จไม่ทัน ได้เอา fortuner ไปแน่ เหอะๆ
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ Sinsuk

• *
  • Popular Vote : 3
พี่ไปด้วยนะจ๊ะ คุณBossma เอ่อ!ไปทั้งครอบครัวค่ะ
ยังไงก้อคอยด้วยนะ. ถ้าขับช้าไม่ทันใจขบวนโปรดให้อภัย :bbbear_38:

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
พี่ไปด้วยนะจ๊ะ คุณBossma เอ่อ!ไปทั้งครอบครัวค่ะ
ยังไงก้อคอยด้วยนะ. ถ้าขับช้าไม่ทันใจขบวนโปรดให้อภัย :bbbear_38:

สุดยอดครับบบบ   :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34:
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ Mix GC8

• *
  • Popular Vote : 3
คนเยอะแบบนี้สนุกแน่ๆ  :bbbear_16:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ย้นดีต้อนรับเลยครับ

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • Popular Vote : 17
  • WE LOVE SUBARU

เพื่อนผมจะขอพา R33 ตามไปด้วยอีกซักคัน คงต้องขออนุญาตพี่ๆเพื่อนๆด้วยนะครับ :bbbear_19:

• ???
  • *
เพื่อนผมจะขอพา R33 ตามไปด้วยอีกซักคัน คงต้องขออนุญาตพี่ๆเพื่อนๆด้วยนะครับ :bbbear_19:
มาเลยครับมาเลย มาร่วมสนุกกัน รถ ะไรก็มาได้ :bbbear_19:

ออฟไลน์ toku

• *
  • Popular Vote : 0
มาเลยครับมาเลย มาร่วมสนุกกัน รถ ะไรก็มาได้ :bbbear_19:

mitsusport ....นำมาโดยนายเพียว สนับสนุนโดยนายต้น .... ทีมยอดเยี่ยมแห่งปี 555

• ???
  • *
mitsusport ....นำมาโดยนายเพียว สนับสนุนโดยนายต้น .... ทีมยอดเยี่ยมแห่งปี 555
โดยเฉพาะตาเพียว เว้าวอนผมมาตลอดว่า เก็บกดๆอยากปลดปล่อย งานนี้สนุกแน่ครับ นี่ผมกำลังกล่อมพระอาจารยอยู่ :bbbear_43:

พีต๊อกกวาดมาเยอะๆนะครับ ลานจอดเยอะมาก

• *
    • Maximpack
มาเรยครับ เพิ่มเพิล เกาะกลุ่มกันไว้  :bbbear_31:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

• *
    • Maximpack
มันยิ่งเยอะขึ้น เรื่อยๆๆ  :bbbear_26: :bbbear_26: :bbbear_26: