ผู้เขียน หัวข้อ: 🎵🎵🚙🚕🚗มิดไนท์รวมพล ชมจันทร์ ปาร์ตี้เก็บภาพ สร้างมิตรสหาย ต่อต้านเมาแล้วคับ อัปเดตล่าสุด 29🚕🚗🚙🚀🚒  (อ่าน 114958 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ตื่นเต้นมากคับงานนี้. ขอให้ทุกอย่างราบรื่น. และเฮปปี้นะครับ. ผมและคุณต้นกาม พร้อมตั้งใจและอยากให้ประทับใจกันทุกท่านคับ

ผิดพลาดอะไรขออภัยด้วยครับ. ไม่หวังอะไร ต้องการแค่ความประทับใจและกำลังใจงานต่อๆไปนะคับ ขอบพระคุณทุกท่านคับ :bbbear_19:

• ???
  • *
ที่ขาดไม่ได้. ขอบพระคุณพี่ชายของผมอย่างมาก. พี่ตุ๋ย มิตซูสปอร์ต. สำหรับข้อมูลดีๆคำสอนแนะนำ ไว้งานหน้า. กบฏคนนี้จะทำให้พร้อมเพรียงมากกว่านี้ครับ :bbbear_7:

• ???
  • *
พรุ่งนี้แล้วนะครับ. เช๊ครถให่พร้อม. น้ำหม้อน้ำ น้ำมันเครื่อง  น้ำมันเกียร์ ช่วงล่างเฟิรมๆ  แบตมือถือ. สายพ่วงชารตแบต ไฟฉาย เบอร์รถสไล และใจที่พร้อมเพรียง

ล้างขัดเงาลูกเราให้ดี จะได้มีภาพสวยๆไว้ครับ.

ขอเลยนะครับ. ไม่เมางดเหล้าเข้าชมรม  :bbbear_19:

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive

• ???
  • *

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .

ออฟไลน์ รถไอติม

• *
  • Popular Vote : 13
ขอแจมด้วยครับบบ
นิค(gc) + สหาย1คน ชื่อเบ้นซ์(mini cooper)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 23, 2012, 11:38:31 PM โดย behknquxc »

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
ขอแจมด้วยครับบบ
นิค(gc) + สหาย1คน ชื่อเบ้นซ์(mini cooper)
มีแมว1500อีกลำครับบบ

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
ปั้มน้ำมัน โกรธพวกเราแน่ เหอะๆ
ห้าง mega ด้วย

คนเยอะเกิน

รถผมยังอยู่อยู่เลย ถ้ารถเสร็จทันจะไปแจมที่จุด start นะครับ
ถ้าไม่ทัน จะเอา fortuner ไปรอปลายทาง
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ maiyalap

• *
  • Popular Vote : 8

ออฟไลน์ babysaloon

• *
  • Popular Vote : 10

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
นัดที่ปลั๊มjetเก่าตอน22.00นล้อหมุน22.30ดีปล่าว

ตามนี้ครับพี่โกร๋น สำหรับชาวเลียบด่วนและเกษตร

• ???
  • *
ตามที่แอทมินจี๊ดบอกนะครับ พก ว.แดง มากันด้วย(ถ้ามี)
ตอนนี้รถเพิ่มจำนวนมาค่อนข้างมาก ยังไงขอให้ขับกันระมัดระวังด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ :bbbear_19: