ผู้เขียน หัวข้อ: 🎵🎵🚙🚕🚗มิดไนท์รวมพล ชมจันทร์ ปาร์ตี้เก็บภาพ สร้างมิตรสหาย ต่อต้านเมาแล้วคับ อัปเดตล่าสุด 29🚕🚗🚙🚀🚒  (อ่าน 115026 ครั้ง)

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
พี่ปุ๊ยไปเปลียนของเหลวที่ไหนครับกำลังอยากเปลียนครับ
คันเรย  :bbbear_41:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

• *
    • Maximpack
มานั่งรถกบฎได้ คุณเพื่อน  :bbbear_25:
300+ :bbbear_35:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

• *
    • Maximpack

ผมรอลุ้นพี่ปุ๊ย...ได้วีซ่าอยู่เนี่ยครับ :bbbear_38:
มาเรยๆๆๆๆ :bbbear_35:

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
ไปด้วย mx5 เกรียนๆ ได้มั้ยท่านกะบด :bbbear_30:

ออฟไลน์ MiT GC8

• เด็กฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 6
300+ ก็อยากลองนั่งนะ  :bbbear_41:

ออฟไลน์ กรองทิพย์

• *
  • Popular Vote : 12
น่ากัวอะ ตั้ง300 :bbbear_11:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ไปด้วย mx5 เกรียนๆ ได้มั้ยท่านกะบด :bbbear_30:
มาเลยให้ว่องไวท่าน"กบฎขับสอง"5555

จะเอา mxมา. หรือ bmx กันแน่ :bbbear_18:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
น่ากัวอะ ตั้ง300 :bbbear_11:
ผมวิ่ง200 ได้ก็หรูแล้ว  :bbbear_18:

อั้งอย่ามาทำเป็นกลัว วันก่อนยังบอกอยู่เลยว่าอยากขับเองมากกว่า :bbbear_40:

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
พี่ปุ๊ยไปเปลียนของเหลวที่ไหนครับกำลังอยากเปลียนครับ

รถหรือคนครับ

:bbbear_38:

• *
    • Maximpack
อั้ง200 หรืจะสุ้ บอสม้า300  :bbbear_27:

• *
    • Maximpack
รถหรือคนครับ

:bbbear_38:
ผมว่าคนนะ :bbbear_35:

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
มาเลยให้ว่องไวท่าน"กบฎขับสอง"5555

จะเอา mxมา. หรือ bmx กันแน่ :bbbear_18:

ฝนมะตกเจอกานนนนนนนน.   :bbbear_31:

• *
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
ผมว่าคนนะ :bbbear_35:

ถ้าคนก็ไปกรีนกับทั่นอัครสถานบันเทิงครับ ตัวดูดน้ำมันเครื่องแรงดี งามมาก เกรดเครื่องมืออิตาลีในราคาไต้หวัน พร้อมทีมช่างผู้ชำนาญงาน ผ่านการฝึกอบรมมาอย่างดี เปิดบริการ 4 ทุ่มถึงตี 4 แต่ถ้ารถ นินจาฮาโตริพาไปได้ เลือกของให้ได้ครบๆ ทุกช่วงราคาครับ จะว่าไปแล้ววันนี้เป็นวันที่ผมขับอิมมีความสุขที่สุดรองจากวันที่ไปรับรถวันแรกเลย เพราะหลังจากแก้ปัญหาเรื่องความร้อนของน้ำได้ อุณหภูมิน้ำมันเครื่องลดตามลงไปอีก 10 องศา เหลือพื้นที่ให้อัดและลากกันได้ยาวขึ้นอีกเยอะมากเลย เปิดแอร์แค่เบอร์ 1 แอร์เย็น เพลงเพราะ ไม่กลัวรถติด หากโบนัสออกคงจะต้องไปสอยหม้อโคโยตี้ ... เอ๊ย โคโยแร็ด ของตาบู๋เพิ่มซะหน่อยแร้วว ...

:bbbear_2:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 22, 2012, 08:51:28 AM โดย Hattori »

• *

ผมรอลุ้นพี่ปุ๊ย...ได้วีซ่าอยู่เนี่ยครับ :bbbear_38:

ไม่น่ามีปัญหา แต่ต้องการกล้องวีดีโอคมๆ แล้วน้องฮิปโปมานั่งปิดท้ายขบวนกับผม เด๋วตอนนัดกันที่จุดรวมพล กำหนดช่วงให้ทุกคันวิ่งแถว 2 หรือ 3 จากขวา คันปิดท้ายของเราจะขับย้อนขึ้นหน้ามา เพื่อบันทึกภาพทุกคันตอนที่วิ่ง ลูกชายผมเลือกเพลงร้อยคลิปจากการ์ตูนเรื่องโปรดไว้ให้แล้วเมื่อเช้า อย่างมันส์ ต้องรอชมและรอฟัง เข้าท่ามั้ย ท่านอื่นมีไอเดียเพิ่มเติมมั้ยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 22, 2012, 09:19:35 AM โดย Hattori »

• *
    • Maximpack
ถ้าคนก็ไปกรีนกับทั่นอัครสถานบันเทิงครับ ตัวดูดน้ำมันเครื่องแรงดี งามมาก เกรดเครื่องมืออิตาลีในราคาไต้หวัน พร้อมทีมช่างผู้ชำนาญงาน ผ่านการฝึกอบรมมาอย่างดี เปิดบริการ 4 ทุ่มถึงตี 4 แต่ถ้ารถ นินจาฮาโตริพาไปได้ เลือกของให้ได้ครบๆ ทุกช่วงราคาครับ จะว่าไปแล้ววันนี้เป็นวันที่ผมขับอิมมีความสุขที่สุดรองจากวันที่ไปรับรถวันแรกเลย เพราะหลังจากแก้ปัญหาเรื่องความร้อนของน้ำได้ อุณหภูมิน้ำมันเครื่องลดตามลงไปอีก 10 องศา เหลือพื้นที่ให้อัดและลากกันได้ยาวขึ้นอีกเยอะมากเลย เปิดแอร์แค่เบอร์ 1 แอร์เย็น เพลงเพราะ ไม่กลัวรถติด หากโบนัสออกคงจะต้องไปสอยหม้อโคโยตี้ ... เอ๊ย โคโยแร็ด ของตาบู๋เพิ่มซะหน่อยแร้วว ...

ยินดีด้วยครับ ในที่สุด ก็แก้ปัญหาได้ ว่าแล้วเชียว ความร้อนขึ้นมันไม่ปกติ ลากกันยาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ถึงกรีน ตี4 -5 ยาวพอปะครับ  :bbbear_31: