ผู้เขียน หัวข้อ: 🎵🎵🚙🚕🚗มิดไนท์รวมพล ชมจันทร์ ปาร์ตี้เก็บภาพ สร้างมิตรสหาย ต่อต้านเมาแล้วคับ อัปเดตล่าสุด 29🚕🚗🚙🚀🚒  (อ่าน 115072 ครั้ง)

ออฟไลน์ สวะ.

• *
  • Popular Vote : 32
พี่ๆค้างคืนกันได้หลอคับ ==a

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
อยากเห็นเครื่องซุป ไม่เบี้ยวอยู่แล้ววว :bbbear_2:
อยากเห็นด้วยอะ :bbbear_35:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ MiT GC8

• เด็กฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 6
ท่าจะมันส์ คืนนั้นมีกินแชร์ด้วยและปกติกินเหล้าจะห้ามใจยังไงไม่ให้กินเหล้านะ
แต่จะให้เบียวงานนี้คงเสียดายแย่
ตาเบียวไม่กล้าเบียวแน่ฝันธง
แต่ต่อจากชมจันทร์นี่สิ กรีนจะแตกไหม ผมน่าจะไปกันหลายอยู่ ตัวยืนยิ่งครบๆอยู่
อย่างน้อยก็ปุ๊ยตี3ท่าvisaผ่านรับลองน้องไม่ให้กลับบ้านแน่
ต้นกามครับจองโต๊ะเลยและร๊อคเด็กไวเลยบวกจองห้อง
ยาวไปยาวไปค่ำคืนที่สลใส
 :bbbear_2: :bbbear_2:

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
ท่าจะมันส์ คืนนั้นมีกินแชร์ด้วยและปกติกินเหล้าจะห้ามใจยังไงไม่ให้กินเหล้านะ
แต่จะให้เบียวงานนี้คงเสียดายแย่
ตาเบียวไม่กล้าเบียวแน่ฝันธง
แต่ต่อจากชมจันทร์นี่สิ กรีนจะแตกไหม ผมน่าจะไปกันหลายอยู่ ตัวยืนยิ่งครบๆอยู่
อย่างน้อยก็ปุ๊ยตี3ท่าvisaผ่านรับลองน้องไม่ให้กลับบ้านแน่
ต้นกามครับจองโต๊ะเลยและร๊อคเด็กไวเลยบวกจองห้อง
ยาวไปยาวไปค่ำคืนที่สลใส
 :bbbear_2: :bbbear_2:

อ้าว ... งานงอกแระ งั้นไม่ชมจันทร์ละ ปวดขา ไปเจอที่กรีนเลยละกัน จาเอาขาไปนวดน้ำมันก่อน

:bbbear_44:

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
ชาวเลียบด่วนและเกษตรนวมินทร์ จะนัดกันยังไงดีครับ จะรวมตัวก่อนแล้วขับตามๆกันไปหรือว่าไปเจอกันที่จุดหมายเลยทีเดียว ครับบ

นัดที่ปลั๊มjetเก่าตอน22.00นล้อหมุน22.30ดีปล่าว

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
อ้าว ... งานงอกแระ งั้นไม่ชมจันทร์ละ ปวดขา ไปเจอที่กรีนเลยละกัน จาเอาขาไปนวดน้ำมันก่อน

สงใสจะได้แว๊ปไปกรีน อิอิ ซักแป๊ปนุงงงง ละครับพี่ปุ๊ย
85sound and music studio 086-6896625

• *
มาล่ะแกนนำ

พี่ต้นเช้ามีทำบุณน่าครับบบ
ไปกรีนอย่านานน่ะครับลูกพี่

:bbbear_17: :bbbear_17: :bbbear_17:

• *
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
นัดที่ปลั๊มjetเก่าตอน22.00นล้อหมุน22.30ดีปล่าว

คุณโกร๋นพาพรรคพวกล้อหมุนไปที่กรีนก่อน เด๋วผมพาวนชมจันทร์รอบตึก แล้วค่อยมาจอดข้างใต้ก่อนทางขึ้น ให้ชาวเลียบด่วนและเกษตรนวมินทร์เบิ้ลเครื่องคนละ 2 ที ฟิลลิ่งได้ครบตามทริปของตา bossma เสร็จแล้วผมพาขึ้นลิฟท์ไปชั้น 3 เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่องกันก่อน แล้วค่อยลงมาชั้น 2 จิบวิสกี้ร้องเพลงต่อ

:bbbear_17:

พอพวกถ่อไปชมจันทร์มาใกล้ครบ เราขึ้นไปถ่ายของเหลวที่ชั้น 4 กันอีกรอบ แล้วลงมาตบด้วยผลไม้ เวลายังเหลือๆ เอาค่าน้ำมันมาจ่ายเป็นค่าถ่ายของเหลวแทน ค่าใช้จ่ายเท่ากันเป๊ะ แต่สบายตัวกว่ากันเยอะก๊าบบ .....

แหะๆ ขอคิดนอกกรอบหน่อยก๊าบบ .... ศุกร์หรรษาก๊าบบ ....

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • Popular Vote : 17
  • WE LOVE SUBARU
อ้างถึง

ได้ครับพี่โกร๋น  :bbbear_9:

อ้างถึง
คุณโกร๋นพาพรรคพวกล้อหมุนไปที่กรีนก่อน เด๋วผมพาวนชมจันทร์รอบตึก แล้วค่อยมาจอดข้างใต้ก่อนทางขึ้น ให้ชาวเลียบด่วนและเกษตรนวมินทร์เบิ้ลเครื่องคนละ 2 ที ฟิลลิ่งได้ครบตามทริปของตา bossma เสร็จแล้วผมพาขึ้นลิฟท์ไปชั้น 3 เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่องกันก่อน แล้วค่อยลงมาชั้น 2 จิบวิสกี้ร้องเพลงต่อ

:bbbear_17:

พอพวกถ่อไปชมจันทร์มาใกล้ครบ เราขึ้นไปถ่ายของเหลวที่ชั้น 4 กันอีกรอบ แล้วลงมาตบด้วยผลไม้ เวลายังเหลือๆ เอาค่าน้ำมันมาจ่ายเป็นค่าถ่ายของเหลวแทน ค่าใช้จ่ายเท่ากันเป๊ะ แต่สบายตัวกว่ากันเยอะก๊าบบ .....

แหะๆ ขอคิดนอกกรอบหน่อยก๊าบบ .... ศุกร์หรรษาก๊าบบ ....

โปรแกรมเจ๋งอะคับพี่ปุ๊ย   :bbbear_34:   แต่....... :bbbear_20:  :bbbear_14:  :bbbear_8:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 22, 2012, 10:14:14 PM โดย pomaru »

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
พี่ต้นเช้ามีทำบุณน่าครับบบ
ไปกรีนอย่านานน่ะครับลูกพี่

:bbbear_17: :bbbear_17: :bbbear_17:
สถานที่นี้ไม่ใช่ทางผมครับ ไม่เคยไป ไม่รู้จัก :bbbear_38:

ขอบคุณพี่โกร๋นครับ สำหรับการจัดการให้ :bbbear_2:

• *
สถานที่นี้ไม่ใช่ทางผมครับ ไม่เคยไป ไม่รู้จัก :bbbear_38:

สุดยอดคับ  :bbbear_2: :bbbear_2:

• *

สงใสจะได้แว๊ปไปกรีน อิอิ ซักแป๊ปนุงงงง ละครับพี่ปุ๊ย

โบ๊ทไปได้ด้วยเหรอ เห็นเรียบร้อยเป็นผ้าพับไว้ นึกว่าสละทางโลกแล้ว

• *
โบ๊ทไปได้ด้วยเหรอ เห็นเรียบร้อยเป็นผ้าพับไว้ นึกว่าสละทางโลกแล้ว

พี่ปุ๊ย 5...

ขอคาราวะคับท่านอาจารย์
 :bbbear_19: :bbbear_19: :bbbear_19:

ออฟไลน์ ฮิปโปเผือก

• *

กล้องเดะๆของผมถ่ายวีดีโออาจไม่คมขนาดนั้นนะพี่ แต่หาคนตัดต่อทำคลิปได้แล้ว ปัญหาคือภาพที่ถ่ายบนทางด่วนตามคอนเซ็ปพี่ปุ๊ยนี่ สงสัยภาพออกมาแบบเวียนหัวแน่ๆ เพราะที่เคยถ่ายครั้งก่อนนี่ สั่นไปทั้งคัน

คลิปบางส่วนที่เห็นที่ mega

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=zSrkr1p_Jtg" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=zSrkr1p_Jtg</a>

ออฟไลน์ ฮิปโปเผือก

• *