ผู้เขียน หัวข้อ: subaru ที่ D condo อ่อนนุช  (อ่าน 1787 ครั้ง)

ออฟไลน์ MiT GC8

• เด็กฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 6
subaru ที่ D condo อ่อนนุช
« เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 11:33:07 PM »
พ่อดีวันนี้ผมเข้าไปที่ D condo อ่อนนุชเห็นมี Imp gc น้ำเงิน กับlegacyเงิน เป็นของเพื่อนชาวSSSหรื่อเปล่าครับ
ผมถ่ายรูปมาด้วยแต่ไม่กล้าลงกลัวเป็นข่าว
ท่าเป็นลูกบ้านที่นั้นก็ช่วยสนับสนุน wifiวัยแรง ด้วยนะครับผมให้บริการอยู่ที่นั้ด้วยและท่ามีอะไรชี้แนะก็บอกได้เลยนะครับ
เครื่องซักผ้าหยอดเหรียญและตู้น้ำดื่มก็ของคุณเมียผมนะครับ
ตู้น้ำดื่มสะอาดมากครับเพราะเราเปลียนที่กรองตลอดครับ ผมเองยังเอาน้ำจากที่นี่ไปดื่มที่บ้านเลยครับ

เลือมแนะนำตัว ผมชื่อ มิต ครับขับหมูขาว

ออฟไลน์ nattabhum

• *
  • Popular Vote : 0
Re: subaru ที่ D condo อ่อนนุช
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 07:15:44 PM »
ถ้าGC น้ำเงิน575 ที่D condo ของผมเองครับ ยังไงถ้าไม่ใช่ก็ต้องขออภัยด้วยครับ พอดีผมก็แวะเวียนอยู่ที่คอนโดที่นั่นประจำครับ ชื่อบิ๊กครับ  :bbbear_19:

ออฟไลน์ nattabhum

• *
  • Popular Vote : 0
Re: subaru ที่ D condo อ่อนนุช
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 07:32:57 PM »
 เครื่องซักผ้าหยอดเหรียญ ตู้น้ำดื่ม และเน็ต ผมก็ใช้บริการตลอดครับ โดยเฉพาะเน็ตแรงดีมากกก ต้องขอขอบคุนคุณมิต มากครับ ทุกอย่างโอเคเลยครับ :bbbear_34:

ออฟไลน์ MiT GC8

• เด็กฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 6
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 09:33:52 PM »
ช่ายครับ พย575 ยินดีที่ได้รู้จักครับ
และก็ขอบคุณที่ให้ความไววางใจนะครับ
 :bbbear_47: