ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากทดสอบหน่อยครับ ท่านใดใช้ ipad iphone เข้าเวบอยู่บ้าง  (อ่าน 4549 ครั้ง)

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
อาโหล เทสๆ  :bbbear_43:

ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ mr_jub1

• *
  • Popular Vote : 13
  • จุ๊บ 081-651-3810
ผมว่า ตัวอักษร แต่ละหัวข้อกระทู้เล็กกว่าเดิม มากไปครับ
เปิดดูแล้ว มันมองไม่ถนัด พื้นหลังก็มีสีขาว
น่าจะเป็นตัวเข้ม  ได้อ่านง่ายๆหน่อย

ตัวมันเล็กๆ มองลำบาก
ผมว่า บอร์ดนี้ คงมีคน อายุเยอะๆ สายตาไม่ดี เล่นอยู่หลายคน

ไม่เหมือน บอร์ดอื่นๆ มอง อ่าน ง่าย กว่า ครับ
อดีตพอมีแรงตั้งแต่เกิด   ปัจจุบันแรงไม่เกิด

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
จี้ดถ้าเราเขียน option dropdown menu เพิ่ม ใน javascript
มันจะทำให้ codeเราดุเยอะไปไม่
ตัวอย่างตามlink ลองเข้าไปดูกับiphoneแล้ว เวิร์ค อยู่ครับ
http://www.quackit.com/javascript/javascript_dropdown_menu.cfm

ออฟไลน์ POP_EMS

• *
  • Popular Vote : 13
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
    • liquimolymotorsportthailand
 :bbbear_34:

ออฟไลน์ VEE-NEWS

• *
  • Popular Vote : 14
กดกระโดดด้วย ip 5 มีให้เลือกอันเดียวตามภาพครับ แต่ปกติก็ไม่ค่อยได้ใช้ฟังชั่นนี้ครับ

ออฟไลน์ Rule

• ซิ่ง รั่ว
  • *
  • Popular Vote : 5
iPhone 4S. No problem

ออฟไลน์ bonus

• *
  • Popular Vote : 2
ใช้ได้ปรกติครับ I Pad1 ok ครับ

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
กดกระโดดด้วย ip 5 มีให้เลือกอันเดียวตามภาพครับ แต่ปกติก็ไม่ค่อยได้ใช้ฟังชั่นนี้ครับ

iphone 4s เป็นเหมือนกันครับ

ก่อนปรับปรุงปัญหาที่เจอ
1. เมนู "กระโดด ไป" ไม่สามารถใช้ได้เลย
2. ไม่สามารถลงรูปจากมือถือ หรือ iphone ipad ได้
3. บางเวลา icon การ์ตูนโชว์หน้าหัวข้อกระทู้เลย

หลังปรับปรุง:
1. เมนู "กระโดด ไป" ใช้งานได้แล้ว แต่ค้างอยู่แค่เมนูเดียวตอนกดทีแรกดั่งภาพด้านบน
-ถ้าท่านที่ใช้ iphone ipad ท่านลองไปกด เมนูด้านล่างคำ "กระโดด ไป" ดูว่ามันเป็นหรือป่าว
2. สามารถลงรูปจากมือถือ หรือ iphone ipad ได้แล้ว
3. หน้าหัวข้อกระทู้เป็นระเบียบมากขึ้น
4. ช่องค้นหา มาอยู่หน้าweb board ง่ายแก่การใช้งาน (ช่วยกันใช้หน่อยครับ แล้วท่านจะเจอสิ่งที่ท่านอยากรู้)
5. สำหรับท่านที่ว่า ตัวหนังสือเล็กไป ท่านสามารถ zoom in zoom outให้ fontใหญ่-เล็กได้ครับ (control + -) for PC, (command + -) for Mac
6. มีรูป profileของท่าน โชว์อยู่ด้านบนเวลาLogin

ตอนนี้น้องจี้ดได้ช่วยแก้ไขและปรับปรุงให้ดีขึ้นแล้ว
ยังงัยขอบคุณมากๆครับ

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
ลงรูปจาก ipad ทำยังไงอะครับ :bbbear_40:
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ลงรูปจาก ipad ทำยังไงอะครับ :bbbear_40:
นั่นสิลองแนบรูปก็ขึ้นในช่องนะ แต่พอตั้งกระทู้ก็ไม่ได้เพราะชื่อซ้ำ

เลยลิ๊งแปะเอา ผ่านแอพphoto bucketครับ

ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
Thx ครับพี่โชค เด๋วจะลองดูครับ
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ

ออฟไลน์ kongbuic

• Confidence in Motion
  • *
  • Popular Vote : 30
ใช้กับ iphone4 เมื่อคืนนี้ พบปัญหารูปไม่ถูก adjust sizing ครับ ทำให้เห็นรูปได้ไม่เต็มภาพ (ไม่แน่ใจว่าต้อง set ที่เครื่องหรือไม่) แต่ถ้ากดที่ภาพจะโหลดรูปเต็มมาดูได้ครับ
ขออภัย! มือใหม่หัดขับ