ผู้เขียน หัวข้อ: MV มิดไนท์รวมพลชมจันทร์มันส์ๆ โดยคุณฮิปโปเผือกมาแล้วคร้าบบ  (อ่าน 5006 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
MV มิดไนท์รวมพลชมจันทร์มันส์ๆ มาแล้วคร้าบบ ... จัดทำโดยคุณฮิปโปเผือกครับ พอดีเห็นคุณฮิปโปไปโพสไว้รวมกับกระทู้รูปภาพ จะโหลดยาก ขออนุญาตแยกมาขึ้นกระทู้ใหม่เพื่อความรวดเร็วในการรับชมนะครับ ยังไงต้องขอขอบคุณฮิปโปเผือกด้วยนะครับ งานหน้าเรียนเชิญอีกนะคร้าบบ ....

:bbbear_19:

รับชมตามลิงค์ข้างล่างได้เลยนะคร้าบบ ...

http://www.youtube.com/watch?v=dq8nHngpsp4

ออฟไลน์ สวะ.

• *
  • Popular Vote : 32
๑๐ วิสุดท้าย

:bbbear_2:

ไอดอลโผมมม

• *
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
๑๐ วิสุดท้าย

:bbbear_2:

ไอดอลโผมมม

ธ่ออ ... ยิม อีตอนจบน่ะเศร้าจนน้ำตาแทบเล็ด เพราะรถช่างกล้องดันโดนเหล็กทิ่มยางเข้าไปตอน 200+ ดีที่ได้คุณตู่ S203 มาช่วย ไม่งั้นไม่มี MV นี้แน่เรยย ...

:bbbear_22:

ขอขอบคุณคุณตู่อีกท่านนะครับ และที่ลืมไม่ได้เลยคือต้องขอบคุณคุณต้น bossma ด้วย ที่ทำให้มีงานมันส์ๆ แบบนี้นะคร้าบบ ...

ออฟไลน์ สวะ.

• *
  • Popular Vote : 32
ธ่ออ ... ยิม อีตอนจบน่ะเศร้าจนน้ำตาแทบเล็ด เพราะรถช่างกล้องดันโดนเหล็กทิ่มยางเข้าไปตอน 200+ ดีที่ได้คุณตู่ S203 มาช่วย ไม่งั้นไม่มี MV นี้แน่เรยย ...

:bbbear_22:

ขอขอบคุณคุณตู่อีกท่านนะครับ และที่ลืมไม่ได้เลยคือต้องขอบคุณคุณต้น bossma ด้วย ที่ทำให้มีงานมันส์ๆ แบบนี้นะคร้าบบ ...

วัยรุ่นก้งี้อ่าแหละครับลูกพี่
ชอบขับรถเรวๆ อิอิ

อยากไปบ้างจัง ฟ้าวๆๆ

คราวหน้าไม่มีพลาดครับ :bbbear_19:

ออฟไลน์ PingPuB

• *
  • Popular Vote : 1

ออฟไลน์ หนุมาน คลุกฝุ่น

• *
  • Popular Vote : 9
  • https://www.facebook.com/oat.maddog
    • facebook
ทำไมผมดูในไอโฟนไม่ได้อ่ะ
SUBARU IMPREZA WRX

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ใช่คับพี่ฮิปโป

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
มึดไปหน่อย แต่ก็ได้ฟิลไปอีกแบบ สุดยอดมากครับ เสียดายที่ไม่ได้ไปด้วยจริงๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 02, 2012, 07:21:39 PM โดย NOp76 »

ออฟไลน์ anakoaks

• *
  • Popular Vote : 12
1.10เห็นแมวน้อยของผมด้วยขอบคุนนะครับ :bbbear_34:

ออฟไลน์ รถไอติม

• *
  • Popular Vote : 13
1.10เห็นแมวน้อยของผมด้วยขอบคุนนะครับ :bbbear_34:
เดี๋ยวนี้รถแรงนะเรา

• *

ใช่คับพี่ฮิปโป

ไม่รู้เป็นที่โปรแกรมหรือ format ของไฟล์นะครับเปิดจากไอแพดกับ bb ไม่ได้เหมือนกันครับ ต้องดูด้วย PC / Notebook ครับ

:bbbear_20:

ออฟไลน์ babysaloon

• *
  • Popular Vote : 10
ขอบคุณค้าบ :bbbear_19:

ออฟไลน์ toos203

• *
  • Popular Vote : 22
MV สวยเพลงมันส์มากๆๆ  :bbbear_34:

ออฟไลน์ ฮิปโปเผือก

• *
  • Popular Vote : 6

เป็นไฟล์ MPEG4 ที่ลงในยูทูปครับ ไม่แน่ใจครับ ว่า MPEG4 เปิดในไอโฟนได้รึป่าวครับ

ภาพมืดมากครับ ถ้าแสงมากกว่านี้หรือเป็นตอนกลางวันภาพน่าจะดีกว่านี้ครับ

ปล. เนื่องจากกล้องผมไม่ใช่กล้องโปรครับ งานหน้าใครมีกล้องโปรๆเอามาบันทึกได้เลยครับ เดี๋ยวไปจัดการเรื่องคลิปให้

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ท้ายคลิปใครอ่ะ น่าสงสารมาก  :bbbear_22: