ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นข่าว Ferrari ชนตำรวจแล้วลาก สะบัดทิ้งหนี รึยังครับ  (อ่าน 9682 ครั้ง)

ออฟไลน์ poppi_ftw

• *
  • Popular Vote : 2
  • F.T.W.
    • Fuck-Stock
น่าจะคดีที่ชนสาวลาวขาด 2 ท่อน ครี่งบนตกอยู่ฝั่งคนนั่งอะครับ รู้สึกจะ 2 ปีแล้วคดีนี้

:bbbear_38:

อ๋อออ.. คดีนั้นก็เงียบไปเลย

คุกไทยมีไว้ขังคนจนกับหมา เท่านั้น
I don't care what everyone else believe...

ออฟไลน์ airron

• *
  • Popular Vote : 7
 :bbbear_37: เหมือนกันกะสาว ซ๊วิคคับ

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
น่าจะคดีที่ชนสาวลาวขาด 2 ท่อน ครี่งบนตกอยู่ฝั่งคนนั่งอะครับ รู้สึกจะ 2 ปีแล้วคดีนี้

โอ้ ลูกพี่เข้าใจน้องจิงๆ คดีเคย์แมนกัดขาดครึ่งนั่นแล
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ jaowkob

• *
  • Popular Vote : 5
  • jaowkob
ตำรวจมีไว้พุ่งชน

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ตำรวจมีไว้พุ่งชน
พยาบาลล่ะ มีไว้ทำไม

ออฟไลน์ maiyalap

• *
  • Popular Vote : 8
ความยุติธรรม คือ เงิน
มันเป็นแบบนี้มานานแล้วคับ

ออฟไลน์ Yo Legacy

• *
  • Popular Vote : 28
  • สนามไม่สน ถนนเท่านั้น
ซูบารุไม่เป็นแบบนี้หรอก ซูบารุไม่ชนใคร นอกจากเสาไฟฟ้า ตายคาที่ รถขาด2ท่อน :bbbear_43:

ล้อเล่นนะคับ แต่ส่วนมากจะเป็นแบบนี้มาตั้งแต่ผมเด็กๆแล้ว จำได้ว่ามีคุณหมอ SVX ท่านหนึ่ง

ออฟไลน์ Onochayama

• อ้วน ต่ำ ดำ เตี้ย เหี้ย จน สนม่ะ?
  • *
  • Popular Vote : 14
  • Let's Fun with Shishibaru.

พุ่งชนครับพี่ต้น
SUBARU PATHUMTHANI

• อ้วน ต่ำ ดำ เตี้ย เหี้ย จน สนม่ะ?
  • *
เห็นด้วยครับ มากิน เรดดี้บูตส์ ปลุกความเป็นชายในตัวคุณ

จาปลุก พี่ ๆ ไหวเหรอครับ อิอิ

• *
ผมว่าถ้าเค้าชนแล้วหยุดแล้วช่วยตร. เค้าน่าจะรอดและโทษคงไม่หนักมากขนาดนี้

คงเพราะเมาแล้วขับมั้งครับ เลยออกมาเป็นแบบนี้

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่

คงเพราะเมาแล้วขับมั้งครับ เลยออกมาเป็นแบบนี้

ครายบอก ข่าวบอกว่า ฆาตรกร ชนเสร็จแล้ว  เกิดความเครียด เลยซัดเหล้าจนเมา   ตอนชนไม่ได้เมา

ออฟไลน์ den_GC8 Kakimoto Regu 06&R

• เสือ 2 ตัวอยู่ถ้ำเดียวกันไม่ได้ แต่ซูบารุ 2 คันอยู่บ้านเดียวกันได้
  • *
  • Popular Vote : 4
  • ชอบจังซู
สงสัยมีไว้เป็นนางเอก av ถ่ายคลิปหลุด โดนทั้งหมอ ทั้งคนไข้ ....นะครับ :bbbear_43:

• *
ครายบอก ข่าวบอกว่า ฆาตรกร ชนเสร็จแล้ว  เกิดความเครียด เลยซัดเหล้าจนเมา   ตอนชนไม่ได้เมา

สงสัยก่อนชน คงกินกระทิงแดงเข้าใป มันเลยดีด ใช่ไหมครับพี่ อิอิ

ออฟไลน์ da7000

• *
  • Popular Vote : 9
คงจบแบบคดีสาวซีวิคนะ

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555

มันก็คงจะพิสูจน์ยากอีกนะคุณหมอเสือดำ ... ว่าแต่ถ้าอ้างเหตุเครียดแล้วซัดเหล้าตาม เค้าก็คงคิดว่าคนอื่นเค้ากินหญ้าแทนข้าว เหมือนชนเสร็จเลยตกใจขับกลับบ้าน แต่มีสติพอที่จะเอาไปหลบไว้ใต้ดินอย่างดี เพื่อให้มีเวลาเตรียมตัวมากขั้น หรืออยู่ดีๆ สวป. ก็พาพ่อบ้านมามอบตัวโดยคนในบ้านไม่มีใครทราบเลย ถ้าอินโนเซ้นต์ขนาดนี้จริงคงขายของให้ได้กำไรไม่เป็นหรอกครับ ฟังแล้วยังอายแทน ยิ่งจะเสียเครดิตกันไปใหญ่