ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นข่าว Ferrari ชนตำรวจแล้วลาก สะบัดทิ้งหนี รึยังครับ  (อ่าน 9683 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pj_yo

• OMAC 125
  • *
  • Popular Vote : 89
  • Subaru in blood
    • http://www.facebook.com/pjac125
เป้าหมาย มีไว้พุ่งชน.....

....แล้วหนี  :bbbear_20:

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
เซ็งเหมือนกันครับตอนอ่านข่าว ขนาดตำรวจตาย ตำรวจยังทำไรไม่ได้เลย ประเทศนี้อีกไม่เกินสิบปีก็ล่มสลายแล้ว

อย่าเพิ่งหมดหวังครับ คนดี ตำรวจดีๆ ยังมีอีกเยอะ
ส่วนรัฐบาลก็ปล่อยเขาไป 3 ปีเลือกใหม่
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ da7000

• *
  • Popular Vote : 9
มันก็คงจะพิสูจน์ยากอีกนะคุณหมอเสือดำ ... ว่าแต่ถ้าอ้างเหตุเครียดแล้วซัดเหล้าตาม เค้าก็คงคิดว่าคนอื่นเค้ากินหญ้าแทนข้าว เหมือนชนเสร็จเลยตกใจขับกลับบ้าน แต่มีสติพอที่จะเอาไปหลบไว้ใต้ดินอย่างดี เพื่อให้มีเวลาเตรียมตัวมากขั้น หรืออยู่ดีๆ สวป. ก็พาพ่อบ้านมามอบตัวโดยคนในบ้านไม่มีใครทราบเลย ถ้าอินโนเซ้นต์ขนาดนี้จริงคงขายของให้ได้กำไรไม่เป็นหรอกครับ ฟังแล้วยังอายแทน ยิ่งจะเสียเครดิตกันไปใหญ่

:bbbear_38:

ทำไงได้ครับทุกวันนี้ พวกนักกินเมือง/ข้าราชโกงเห็นคนเป็นควายไปหมดแล้วมั้งครับ จะพูดอะไรก็ได้

ออฟไลน์ Onochayama

• อ้วน ต่ำ ดำ เตี้ย เหี้ย จน สนม่ะ?
  • *
  • Popular Vote : 14
  • Let's Fun with Shishibaru.
ขอให้ตำรวจที่เสียสละท่านนี้

ได้เลื่อนยศเจ็ดขั้น

เพื่อเป็นเกียรติแก่ตัวเองและวงตระกูล

ผมขออนุญาติ R.I.P ครับ
SUBARU PATHUMTHANI

ออฟไลน์ gentlemanly

• *
  • Popular Vote : 12
อ่านแล้วมันเจ็บ เวลาเจอคนแบบนี้แล้วเอาผิดไม่ได้ คิดแล้วก็อยากไปเป็นนายก เปลี่ยนวงจรอุบาดพวกนี้ให้หมดไปแท้

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
ผมว่า เรามาออกความคิดเห็นแบบสร้างสรรค์กันดีมั้ยครับ คือ เราๆก็ไม่ได้อยุ๋ในเหตุการกัน ก็ไม่สามารถที่จะรุ้ได้ว่า เรื่องจริงเป็นยังไงน่ะครับ ช่วยๆกันครับ อย่าพึ่งไปตัดสินเหตุการณ์กันโดยไม่ได้อยู่ในเหตุการณ์กันดีกว่านะครับ :bbbear_26: :bbbear_26:
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
จริงอย่างที่โบทแคระบอกนะครับ  สยามซูบารุโดยมากสมัยยังเป็นชมรมรถกระป้อ จะไม่ค่อยเอาเรื่องแบบนี้เข้ามาพูดคุยในนี้เราอย่าเอาเรื่องพวกนี้มาคิดให้รกสมองเลยครับ ปล่อยให้มันเป็นไปตามวังวนชีวิต ฟ้าลิขิตให้เราเดินตามเวลาเราก็ก้าวเดินต่อไป อย่ามาเสียเวลาสนใจใส่ใจเรื่องแบบนี้เลย  อย่างน้อยเราก็พอมองดูรูปการของคดีออก ผลที่ได้มาจะออกมาเป็นยังไง เครื่องดื่มชูกำลังก็ยังคงราคาเดิม  ใครทำอะไรไว้เค้าก็คงรู้อยู่แก่ใจ เราวิจารกันไปก็เท่านั้น ปล่อยให้เป็นเรื่องของเวรกรรม

ขอฝากคำคมก่อนนอนนะครับ   *รักวัวให้ผูก รักลูกให้ขับเฟอรรารี่*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 05, 2012, 10:05:18 PM โดย Bossma 190ม้า »

ออฟไลน์ กรองทิพย์

• *
ไม่มีปัญญาซื้อเฟอร์งะ

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555

ขอฝากคำคมก่อนนอนนะครับ   *รักวัวให้ผูก รักลูกให้ขับเฟอรรารี่*
ครับ แต่ไม่รักเมียต้องขับขับอีโวเปียด55
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ ขยะ.

• *
  • Popular Vote : 17
  • Born to Race!!!!
    • http://mungmai.com/th/
จริงอย่างที่โบทแคระบอกนะครับ  สยามซูบารุโดยมากสมัยยังเป็นชมรมรถกระป้อ จะไม่ค่อยเอาเรื่องแบบนี้เข้ามาพูดคุยในนี้เราอย่าเอาเรื่องพวกนี้มาคิดให้รกสมองเลยครับ ปล่อยให้มันเป็นไปตามวังวนชีวิต ฟ้าลิขิตให้เราเดินตามเวลาเราก็ก้าวเดินต่อไป อย่ามาเสียเวลาสนใจใส่ใจเรื่องแบบนี้เลย  อย่างน้อยเราก็พอมองดูรูปการของคดีออก ผลที่ได้มาจะออกมาเป็นยังไง เครื่องดื่มชูกำลังก็ยังคงราคาเดิม  ใครทำอะไรไว้เค้าก็คงรู้อยู่แก่ใจ เราวิจารกันไปก็เท่านั้น ปล่อยให้เป็นเรื่องของเวรกรรม

อยากไปเป็นลูกพี่ต้นจัง อิอิ
 :bbbear_17: :bbbear_17: :bbbear_17:
SUBARU Pathumthani.

ออฟไลน์ ลัญจกร

• *
  • Popular Vote : 2
เป้าหมายมีไว้พุ่งชน ถ้าเป็นคนให้สะบัดออกก่อน :bbbear_39:

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
ผมว่า เรามาออกความคิดเห็นแบบสร้างสรรค์กันดีมั้ยครับ คือ เราๆก็ไม่ได้อยุ๋ในเหตุการกัน ก็ไม่สามารถที่จะรุ้ได้ว่า เรื่องจริงเป็นยังไงน่ะครับ ช่วยๆกันครับ อย่าพึ่งไปตัดสินเหตุการณ์กันโดยไม่ได้อยู่ในเหตุการณ์กันดีกว่านะครับ :bbbear_26: :bbbear_26:

เอาไป 1 Like  :bbbear_34:
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ ployvarin♡

• *
  • Popular Vote : 25
    • www.facebook.com
theres always two sides to a story na ka :(
คงไม่มีใครอยู่ดีๆอยากขับรถชนคนตายหรอกนะค่ะ

ออฟไลน์ KaewSaBa

• *
  • GC8E2DD
There are three sides of every story, yours, mine and the truth.
EJ20K