Article > Article

สอบถามเสียง รถเดิมๆของ impreza gc non turbo ครับ

<< < (5/6) > >>

Sagittarius Toshi:
ผมคิดว่าสาวไม่มองหรอกครับ น้อยคนนักที่จะชอบประแบบนี้ ที่เห็นส่วนมากรถหรูๆแหละครับที่เขาชอบ

มันเป็นความจริงครับ ชายจะมองมากกว่า

มองกันคอแทบหัก

:bbbear_40: :bbbear_40: :bbbear_40:

H88 Master Shop:
สาวๆหลายคนนะครับที่ชอบ ดารายังชอบเลยครับ จำชื่อไม่ได้ แต่ที่เล่นเป็นนางเอกธิดาวานร
ลงนิตสารรถ ถามรถที่ชอบ เธอบอกว่าชอบซูบารุครับ เพราะเสียงมันกระหึ่มดี
แม้แต่ผมคุยกะน้องที่เป็นสาว เขาบอกว่าชอบซูบารุ บอกด้วยว่า ต้องสีน้ำเงิน ล้อทองด้วยนะพี่
ผมก็ อืม...รู้จิงเว้ย  :bbbear_44:

อย่างน้อยแฟนผมก็คนนึงล่ะครับที่ชอบ และอนุมัติแล้ว (ถ้าขายคันเก่าได้นะ)
แต่ขออย่างเดียว ราคาไม่ต้องแพง ทุกวันนี้เขายังคอยดูเว็บตลาดรถ กะวันทูคาร์
ให้ผมดูอิมคันโน้นคันนี้มาใหม่นะ โล่งอกครับ ตอนนี้แค่รอเวลา.... :bbbear_30:

noom_chopper:
อันนี้เฮดเดอร์เดิมๆ ของ 2.5 na จะยาวไม่เท่ากัน เป็นทรงแบบของ turbo แล้ว
ส่วนอีกอันของ syms na เช่นกัน

SPICY-1:
เป็นครั้งที่เห็น 4-2-1 header... ดูโหดดี

ขอบคุณครับ noom_chopper ที่ชี้แนะ ผมพึ่งนึกได้ว่ามันมี header แบบยาวไม่เท่ากันอยู่ GC 2.5RS ไม่รู้ว่าที่ไทยมีรุ่ณหรึเปล่า
NA Legacy ก็ยาวเท่ากัน???

Off Topic หน่อย OP ไม่ว่ากันนะครับ...

mystic:

--- อ้างจาก: noom_chopper ที่ ตุลาคม 12, 2012, 08:21:50 PM ---อันนี้เฮดเดอร์เดิมๆ ของ 2.5 na จะยาวไม่เท่ากัน เป็นทรงแบบของ turbo แล้ว
ส่วนอีกอันของ syms na เช่นกัน

--- End quote ---

รูปด้านบนนี่ น่าโดนมากเลยครับ เสียงมาแน่นอน  :bbbear_43: :bbbear_43:  ว่าแต่ พี่หนุ่มได้เอาเฮดเดอตัวเทอโบมาลองดูรึยังครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version