Article > Article

สอบถามครับ รถอืดมาก

<< < (2/5) > >>

สวะ.:

--- อ้างจาก: kee ที่ กันยายน 08, 2012, 11:11:22 AM ---ของคุณเป็นเกียร์ AUTO หรือเปล่าครับถ้าใช่แสดงท่อมันโล่งเกินไปแล้วครับ

--- End quote ---

แปลว่าโล่งเกินไปจริงๆด้วย  :bbbear_20:

Choke gf:
ลงเครื่องใหม่หายอืดเลย มีท่อมารอแล้ว555

สวะ.:

--- อ้างจาก: Choke gf ที่ กันยายน 11, 2012, 03:28:25 PM ---ลงเครื่องใหม่หายอืดเลย มีท่อมารอแล้ว555

==a ท่ออะไรอ่ะครับพี่โชค
ผมขอตังพี่ลงเครื่องใหม่ได้ป่าวอ่า า  :bbbear_26:

limk@korat:
ของผม turbo  Auto ไม่มีพักกลาง ยิงไส้ตรง  ใส่ ไซเลนเซอร์ เอา ถ้าเอาออกท่อดังแถมวิ่งแซงอืด

ถ้าใส่ไซเลนเซอร์ไม่มีปัญหาอะไรใดๆ ทั้งสิ้น

mystic:

--- อ้างจาก: limk.korat ที่ กันยายน 12, 2012, 01:04:20 PM ---ของผม turbo  Auto ไม่มีพักกลาง ยิงไส้ตรง  ใส่ ไซเลนเซอร์ เอา ถ้าเอาออกท่อดังแถมวิ่งแซงอืด

ถ้าใส่ไซเลนเซอร์ไม่มีปัญหาอะไรใดๆ ทั้งสิ้น

ช่ายครับ  เพราะไซเลนเซอมันไปอั้นไว้ให้เรียบร้อยเลยครับ  :bbbear_47: :bbbear_47:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version