ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิก พัทยา ชลบุรี เตรียมเฮ โชว์รูมSubaru พัทยา เปิดแล้ว  (อ่าน 10519 ครั้ง)

ออฟไลน์ phorhank

• *
  • Popular Vote : 2
บ้านอยู่ศรีราชา   เดิมเข้ามา service ที่กรุงเทพกลับถึงบ้านเที่ยงคืนตีหนึ่ง

ศูนย์พัทยาใกล้บ้านเกินไปหน่อย  ลำบากตรงที่ว่า กลับบ้านช้าจะโกหกแฟนยังงัยดี

แล้วจะเอา GC ไปเปลี่ยนถ่ายของเหลวครับ     

ออฟไลน์ usoppman

• *
  • Popular Vote : 6
  • GC แห่งศรีราชา
บ้านอยู่ศรีราชา   เดิมเข้ามา service ที่กรุงเทพกลับถึงบ้านเที่ยงคืนตีหนึ่ง

ศูนย์พัทยาใกล้บ้านเกินไปหน่อย  ลำบากตรงที่ว่า กลับบ้านช้าจะโกหกแฟนยังงัยดี

แล้วจะเอา GC ไปเปลี่ยนถ่ายของเหลวครับ     

:bbbear_17:

ออฟไลน์ airron

• *
  • Popular Vote : 7
 :bbbear_37: อยากไปจัง

ออฟไลน์ neraphan

• *
ก้อมานั่งคุย หรือนัดมีทติ้งของคลับก้่อยินดีนะคะ เเล้วพบกันนะคะ พี่พี่ที่น่ารัก
 ศูนย์บริการเเละโชว์รูมพร้อมเปิดเต็มรูปเเบบวันที่26 กันยานี้คะ   :bbbear_47:

• *

ออฟไลน์ patty_ppj

• *
  • Popular Vote : 1
ท่านใดที่เล่น facebook อยู่
สามารถเข้ามากด Like ได้แล้วนะคะ
ที่เพจ  https://www.facebook.com/SubaruPattaya
จะได้อัพเดทข่าวสารเพิ่มมากขึ้นด้วย
 :bbbear_2: :bbbear_2: :bbbear_2: :bbbear_2: :bbbear_30:

• *
 :bbbear_37: มีเสื้อแจกไหมวันนั้น อยากได้

ออฟไลน์ patty_ppj

• *
  • Popular Vote : 1
:bbbear_37: มีเสื้อแจกไหมวันนั้น อยากได้

วันที่เปิดอย่างเป็นทางการ (มีพิธีเปิดโชว์รูม) จะแจ้งให้ทราบอีกทีนะคะ
แต่รับรองว่ามีของที่ระลึกแจกเยอะเลยค่ะ
ส่วนตอนนี้เข้ามาชมรถไปพลางๆก่อนแล้วกันค่ะ

• *

• *

• *