ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งความคืบหน้างาน feel good  (อ่าน 5731 ครั้ง)

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
แจ้งความคืบหน้างาน feel good
« เมื่อ: กันยายน 09, 2012, 07:12:00 AM »
จากที่ได้ประชุมกับทางEvoและทางพี่เจมส์มานะครับ งานปีนี้จะจัดขึ้นวันที่20 ตุลาคมนี้ ที่รังสิต จำนวน9บ้านเหมือนเดิมนะครับ จากนั้นเราก็จะแว๊นซ์กันไปขึ้นเขาใหญ่ทางนครนายก ไปลงทางสระบุรีเข้าพักที่ wood park ตามเดิม เลยอยากจะประชาสัมพันธ์ให้เพือนๆเตรียมตัวเที่ยวและได้บุญกันถ้วนหน้าเน้ออออ :bbbear_30:  รายละเอียดเพิ่มเติมเดี๋ยวจะมีการแจ้งกระทู้ให้ทราบนะคร้าบบบ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ POP_EMS

• *
  • Popular Vote : 13
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
    • liquimolymotorsportthailand
Re: แจ้งความคืบหน้างาน feel good
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 09, 2012, 05:00:56 PM »
 :bbbear_34:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
Re: แจ้งความคืบหน้างาน feel good
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 09, 2012, 08:53:35 PM »
งานบุญ มาช่วยกันครับ ถือว่าเป็นการทำบุญบ้านไปในตัว  :bbbear_19:

ออฟไลน์ สวะ.

• *
  • Popular Vote : 32
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 09, 2012, 08:56:02 PM »
คืองานอะไรหลอครับพี่  :bbbear_33:

• ???
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 09, 2012, 09:05:59 PM »
คืองานอะไรหลอครับพี่  :bbbear_33:
เป๊นงานทำบุญบริจาคสิ่งของให้แก่โรงเรียนยากไร้ หรือห่างไกลความเจริญ หรือส่งเสริมแต่งเติมเพิ่มแต่งให้กับโรงเรียนที่ทางทีมงานประสานงานไว้

งานนี้จัดมาหลายปีแล้วปีแล้วครับ. กิจกรรมก็นัดรวมตัว. เดินทาง. บริจาคสิ่งของ. ร่วมทำกิจกรรมในสถานที่ ทานอาหาร ร้องเพลง โดยที่ไม่จำกัดรถหรือค่าย

มาร่วมกันสร้างรอยยิิ้มให้กับเด็กๆกันเยอะๆนะคับ :bbbear_19:

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 09, 2012, 09:07:43 PM »
เป๊นงานทำบุญบริจาคสิ่งของให้แก่โรงเรียนยากไร้ หรือห่างไกลความเจริญ หรือส่งเสริมแต่งเติมเพิ่มแต่งให้กับโรงเรียนที่ทางทีมงานประสานงานไว้

งานนี้จัดมาหลายปีแล้วปีแล้วครับ. กิจกรรมก็นัดรวมตัว. เดินทาง. บริจาคสิ่งของ. ร่วมทำกิจกรรมในสถานที่ ทานอาหาร ร้องเพลง โดยที่ไม่จำกัดรถหรือค่าย

มาร่วมกันสร้างรอยยิิ้มให้กับเด็กๆกันเยอะๆนะคับ :bbbear_19:
. ขอบคุณครับพี่
ไม่พลาดแน่นอนงานดีๆเช่นนี้  :bbbear_19:

ออฟไลน์ arzz

• *
  • Popular Vote : 48
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 09, 2012, 09:22:36 PM »

งานบุญผมขอเอาด้วยคับ
ยิ่งช่วยเหลือเด็ก ให้ทุนการศึกษาเด็กๆ ผมชอบมากเรยคับ

(•_•)

• ???
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 09, 2012, 09:25:29 PM »
งานบุญผมขอเอาด้วยคับ
ยิ่งช่วยเหลือเด็ก ให้ทุนการศึกษาเด็กๆ ผมชอบมากเรยคับ

(•_•)
พี่ก็ชอบเรื่องช่วยเด็กเนี่ย.ค่าเทรมจ่ายไม่อั้น  ช่วยจนจะไม่มีที่ซุกหัวนอนแล่วตอนนี้

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 09, 2012, 10:01:39 PM »
พี่ก็ชอบเรื่องช่วยเด็กเนี่ย.ค่าเทรมจ่ายไม่อั้น  ช่วยจนจะไม่มีที่ซุกหัวนอนแล่วตอนนี้

เดกๆ ของพี่ต้น... "พี่ต้นค๊าาาาา"

:bbbear_44:

ออฟไลน์ ~KiTTiPoNg~

• ถ้าเพื่อนชอบ....ทุกอย่างดีหมด..!
  • *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 09, 2012, 10:42:19 PM »
พึ่งเห็นพี่พูดถูกใจก็วันนี้อะละ ว่าแต่วันนี้ออฟฟิตว่างปะพี่ :bbbear_7:

• ???
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 09, 2012, 10:43:46 PM »
พึ่งเห็นพี่พูดถูกใจก็วันนี้อะละ ว่าแต่วันนี้ออฟฟิตว่างปะพี่ :bbbear_7:
อ้ายยย แสรตตตตตตตตตตต :bbbear_41:

ออฟไลน์ Mix565

• AMP MotorSport
  • *
  • Popular Vote : 4
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 10, 2012, 09:01:41 AM »
อ้ายยย แสรตตตตตตตตตตต :bbbear_41:

พี่ก็เอาเด็ก ไปนอนที่บ้านพร้อมหน้าพร้อมตาดี  ครับ   :bbbear_38:

ออฟไลน์ Gobbaru

• *
  • Popular Vote : 11
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 10, 2012, 09:31:09 AM »
ผมไปด้วยนะฮะท่านพ่อตา ตั้งแต่ขี่ซูมาไปเกือบทุกปี งานปีนี้ใกล้วันเกิดผมด้วย ฮี่ๆๆๆ  :bbbear_17: :bbbear_9:

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 10, 2012, 09:50:53 AM »
เจอกันครับ  เพื่อนๆ 

เดี๋ยวใกล้ๆวัน ใครที่จะไปเที่ยว หรือไปต้างคืนกับพวกเรา  เดี๋ยวต้องเเจ้งเรื่องที่พักนะครับ

ตอนนี้ก็ไปทำบุญกันก่อนกับพี่เจมส์  ช่วยๆกันสมทบทุนครับ

รูปปีที่เเล้วครับ

ช่วงงาน Feel Good

http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=87586.0

รูปทริปเขาใฆญ่  หลังจากงาน Feel Good

http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=87612.0

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2012, 10:12:20 AM โดย tayniti »
ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

ออฟไลน์ jaowkob

• *
  • Popular Vote : 5
  • jaowkob
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 10, 2012, 12:43:08 PM »
จริงคับไอแพดไอโฟนบอกได้ไม่มีตังจะกินข้าวก็ยอมเพื่อน้องๆ