ผู้เขียน หัวข้อ: ทริปทำบุญ Feel Good สถานสงเคราะห์ + ทริปเที่ยวเขาใหญ่ 20 -21 Oct 2012 จองห้อง..  (อ่าน 12367 ครั้ง)

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos
งานดีๆ งานใหญ่ของชาวขับสี่มาอีกแล้วครับ

ไปร่วมกันเยอะๆ นะครับ  :bbbear_26:

เสียดาย ผมติดงานมอเตอร์สปอร์ตที่เชียงใหม่ ปีนี้เลยไปไม่ได้ครับ  :bbbear_8:

แต่ยังไงจะร่วมทำบุญครับ

อ้าวเเบบนี้ปีนี้  ก็อดไล่กัน เอ้ย ขับรถเล่นกันเลยอะดิต่อ 555   
ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
อ้าวเเบบนี้ปีนี้  ก็อดไล่กัน เอ้ย ขับรถเล่นกันเลยอะดิต่อ 555

ไล่ เอ้ยยย ขับตามพี่ต่ายไม่ทันอยู่ดีอ่ะครับ  :bbbear_11:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ไล่ เอ้ยยย ขับตามพี่ต่ายไม่ทันอยู่ดีอ่ะครับ  :bbbear_11:
ป๊อด!

ออฟไลน์ สวะ.

• *
  • Popular Vote : 32

อย่าขับกันเรวๆน่ะครับพี่
เดียวจะไป...

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
เมื่อสักครู่ พ้มว่าไม่ชนนะคร้าบ :bbbear_44:

ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ สวะ.

• *
  • Popular Vote : 32
เมื่อสักครู่ พ้มว่าไม่ชนนะคร้าบ :bbbear_44:

เหนชัดๆเลยพี่โชคมามีเลือดไหลออกมา
เดกติดอยู่ใต้ท้งรถแน่ๆเลยยย

:bbbear_39: :bbbear_39: :bbbear_39: :bbbear_39:

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
2-4คนหนึ่งห้องครับ ดูว่าหลอกสาวๆไปได้กี่คน อิอิ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Gobbaru

• *
  • Popular Vote : 11
2-4คนหนึ่งห้องครับ ดูว่าหลอกสาวๆไปได้กี่คน อิอิ

สาวรึหนุ่ม เอาให้แน่นะแคร๊บ :bbbear_43:

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ป๊อด!

ถ่ออออออ วันไหนนัดมาดวลกันเลยเฮีย  :bbbear_24: :bbbear_32:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• *
ถ่ออออออ วันไหนนัดมาดวลกันเลยเฮีย  :bbbear_24: :bbbear_32:
แซงตรงโค้งสุดท้ายเลยนะ คราวก่อนลูกศิษย์ครานี้อาจารย์ต่อแซงเอง555 โดนอีกมีขายรถอิอิ

• ???
  • *
แซงตรงโค้งสุดท้ายเลยนะ คราวก่อนลูกศิษย์ครานี้อาจารย์ต่อแซงเอง555 โดนอีกมีขายรถอิอิ
เด๋วเถอะเจออาจารยก้องอีโวหกดำทมิน :bbbear_44:

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
เสียดายคราวที่แล้วไม่มีใครถ่ายวีดีโอเอาไว้ 555+

ตาหมอฝังแค้นเต็มๆ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
ให้ผมปักหมุดกระทู้มั้ยครับ?
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

• *
ให้ผมปักหมุดกระทู้มั้ยครับ?
ปักเลย แต่ถ้าให้ดีบังคับให้ดูก่อนเข้าเว๊บจะดีม๊าก555 :bbbear_43:

• ???
  • *
จริงๆแล้ว กระทู้ที่เกี่ยวกับกิจกรรมชมรม เราควรปักมันไว้ให้เห็นกันเด่นๆไปเลยคับ. เน้นๆตัวใหญ่ๆ :bbbear_19: