Gallery > Car Member Gallery

!!!up date งาน XO Flush Style 2013 หน้า3 GDB Flush ๆ คับ

(1/9) > >>

Phonfufu:
ล้อรอนานมากคับ สั่งไปตั้งแต่ 7 เมษายน  พึ่งได้ ล้อเมื่อวาน 8 ตุลาคม เนื่องจาก ล้อเสป็คนี้ W-Work XD9 18"x10 off+18 /5x100ในโซนเอเชีย ไม่ได้ผลิตไว้ในสต๊อกคับ เลยต้องผลิตใหม่ รอ ๆๆๆๆ  :bbbear_41: แต่ก็คับ สมกับที่รอไม๊ * พี่ๆลองดูกันคับ พึ่งใส่เมื่อวานยังไม่ได้จัดฟิตเม้น

saran_1st:
ยินดีต้อนรับคร้าบบ สมาชิกบ้านเรามีฟลัชแล้ว เย้

Hattori:
งามแท้เลยครับ ไม่ทราบอยู่แถวไหนครับ

:bbbear_2:

Phonfufu:

--- อ้างจาก: Hattori ที่ ตุลาคม 10, 2012, 06:06:51 AM ---งามแท้เลยครับ ไม่ทราบอยู่แถวไหนครับ

:bbbear_2:

--- End quote ---
อยู่ แถวดินแดงคับพี่

Hattori:

--- อ้างจาก: Phonfufu ที่ ตุลาคม 10, 2012, 07:24:07 AM ---อยู่ แถวดินแดงคับพี่

--- End quote ---

ยินดีต้อนรับครับคุณพล ผมปุ๊ย ฮาโตริ ครับ ไว้พบกันบ้างตามมีทติ้งนะครับ อยากเห็นแนวฟลัชมานานแล้ว ได้แต่ตามดูของต่างประเทศเค้า

:bbbear_35:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version