Article > Article

รถกินซ้าย ทำไงดีครับ

(1/3) > >>

cableroom:
รถกินซ้าย  ขับแล้วมันดึงๆๆ  ( เพิ่งเปลี่ยนยางมาด้วยคับ )   :bbbear_27:
เพิ่งไปตั้งศูนย์มายังไม่หาย
ควรตรวจดูตรงไหนครับ
ขับปล่อยมือมันจะค่อยๆ ไปทางซ้ายคับ  :bbbear_19:

maiyalap:
ถ้าเปลี่ยนยางใหม่ ตั้งศูนย์(ถ้าร้านตั้งดีแล้ว)
เช็คลูกหมากช่วงล่างครับ

mystic:
พวก บูชปีกนกหน้า ทั้งตัวหน้า และหลัง เช็คดูครับ ถ้าแตก ก็ เปลี่ยนเลยครับ ส่วนมาก ข้างซ้ายจะไปก่อนข้างขวาเสมอครับ หรืออีกอันที่แย่คือ ปีกนกคดครับ คดมากคดน้อย ครับ แย่สุดก็ แท่นเครื่องคดครับ อันนี้ งานยาวครับ ขอให้พบแค่บูชแตกนะครับ   :bbbear_47: :bbbear_47:

cableroom:
ขอบคุณมากคับ. เช็คกันยาวเลย :bbbear_27:

saran_1st:
เคยเป็นเหมือนกันครับ
ปีกนกคด แล้วทีนี้บู้ชเลยลาโลกไปด้วยครับ เปื่อยเป็นฝุ่นเลย 55

เปลี่ยนปีกนก เปลี่ยนบู้ช แล้วขับดีขึ้นเยอะครับ ไม่กินซ้ายกินขวาเลย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version