ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณ ADMIN สำหรับความเป็นระเบียบเรียบร้อยของบอร์ดครับ  (อ่าน 2728 ครั้ง)

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
เพิ่งกลับมาจาก ทริป ทองผาภูมิ เวลาที่เดินทางท่องเที่ยวผมก็พยายามมองหาเพื่อนๆที่ขับซู ว่าจะมาปีนเขาเล่นเหมือนผมมั๊ย ตลอดเส้นทางไปกลับ
ไม่เจอเลยสักกะคันเดียว....5 5 5

หลังจากกลับถึงบ้านก็แวะมาติดตามข่าวสารต่างๆในบอร์ด SSS ทีแรกแปลกใจนิดหน่อยเหมือนบอร์ดมีเพิ่มขึ้น เลยไล่ๆอ่านดู
ทางแอดมินคงนำข้อมูล คำเสนอแนะของเพื่อนๆ มาทำการปรับปรุงแก้ไข บอร์ดต่างๆ ให้มีระเบียบเรียบร้อย
อันนี้ขอชื่นชมครับ ผมว่าแบบนี้ทำให้เราๆท่านๆ สามารถใช้งานเวปบอร์ดได้ง่ายและชัดเจนขึ้น
รวมถึงพ่อค้าแม่ค้า ที่ต้องการขายของ ก็จะได้ลงได้ถูกห้องมากยิ่งขึ้น
เวลาเราอยากหาอะไรก็ง่ายขึ้นด้วย

ต้องให้เครดิต แอดมิน ที่เข้ามาทำความสะอาดบ้านหลังนี้จะได้กลับมามีความเรียบร้อยอีกครั้ง

ปล.ขออนุญาติอัพเดตเรื่องงาน AWD DragParty นิดนึง ตอนนี้คุยกับผู้จัดแล้วน่าจะเป็นช่วงเดือนหน้า(พฤศจิกายน)
วันอาทิตย์ บ่ายๆชิลๆ อากาศดีๆเย็นๆ พวกเราคงได้ไปร่วมสนุกกันที่คลอง 5 นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 22, 2012, 06:35:25 AM โดย signifer »
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

ออฟไลน์ gentlemanly

• *
  • Popular Vote : 12

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
ฝากตั้งกระทู้เลยครับ เดี๋ยวผมปักหมุดให้
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

• *
  • My GDG
ฝากตั้งกระทู้เลยครับ เดี๋ยวผมปักหมุดให้

ขอไปสรุปวันเวลา กับผู้จัดนิดนึงก่อนนะครับเอาให้แน่นอนก่อน กันออกตัวฟาล์ว อิอิ

ออฟไลน์ TAKUMI_RPS13

• *
  • Popular Vote : 16
OTTO SHOP & พี่แดงUnion & TOON ENGIN
Chan inter & Prechar HT พี่1Hai & สนามเป้า

ออฟไลน์ cableroom

• Speaker...
  • *
  • Popular Vote : 15
เรียบร้อบชอบๆๆมากคับ  :bbbear_19: :bbbear_19: :bbbear_19:
จำหน่าย_สายไฟเครื่องเสียง_ลำโพงเครื่องเสียง_ครบวงจร

ออฟไลน์ rallycross747

• *
  • Popular Vote : 0
ผมอยู่บ้านโป่งครับทางผ่านพี่ อิอิ. Gc v4 น้ำเงิน

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
เพิ่งกลับมาจาก ทริป ทองผาภูมิ เวลาที่เดินทางท่องเที่ยวผมก็พยายามมองหาเพื่อนๆที่ขับซู ว่าจะมาปีนเขาเล่นเหมือนผมมั๊ย ตลอดเส้นทางไปกลับ
ไม่เจอเลยสักกะคันเดียว....5 5 5

หลังจากกลับถึงบ้านก็แวะมาติดตามข่าวสารต่างๆในบอร์ด SSS ทีแรกแปลกใจนิดหน่อยเหมือนบอร์ดมีเพิ่มขึ้น เลยไล่ๆอ่านดู
ทางแอดมินคงนำข้อมูล คำเสนอแนะของเพื่อนๆ มาทำการปรับปรุงแก้ไข บอร์ดต่างๆ ให้มีระเบียบเรียบร้อย
อันนี้ขอชื่นชมครับ ผมว่าแบบนี้ทำให้เราๆท่านๆ สามารถใช้งานเวปบอร์ดได้ง่ายและชัดเจนขึ้น
รวมถึงพ่อค้าแม่ค้า ที่ต้องการขายของ ก็จะได้ลงได้ถูกห้องมากยิ่งขึ้น
เวลาเราอยากหาอะไรก็ง่ายขึ้นด้วย

ต้องให้เครดิต แอดมิน ที่เข้ามาทำความสะอาดบ้านหลังนี้จะได้กลับมามีความเรียบร้อยอีกครั้ง

ปล.ขออนุญาติอัพเดตเรื่องงาน AWD DragParty นิดนึง ตอนนี้คุยกับผู้จัดแล้วน่าจะเป็นช่วงเดือนหน้า(พฤศจิกายน)
วันอาทิตย์ บ่ายๆชิลๆ อากาศดีๆเย็นๆ พวกเราคงได้ไปร่วมสนุกกันที่คลอง 5 นะครับ
ผมเอาเฝือกออกปลายเดือนนะพี่T^T 24 อดไปแน่เลย :bbbear_41:

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
อ้าว . . . . พึงเห็นซิ่งอยู่แหงบๆ ไปโดนอะไรมา?
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
สักพักมานี้ผมเพิ่งขี่จักรยานเที่ยวกรุงเทพ ยังผ่านไปเจอรถน้องนุอยู่ที่ Flow Houseอยู่เลยครับ :bbbear_33:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
เยี่ยมมากครับผม
มีอยู่ช่วงนึงผมตั้งให้มีการเตือนเวลามีกระทู้ใหม่หรือตอบกระทู้แต่มันก็หายไป
ตอนนี้ใช้ได้เหมือนเดิมล้วครับ

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
ผมเอาเฝือกออกปลายเดือนนะพี่T^T 24 อดไปแน่เลย :bbbear_41:

หายเร็วๆ นะครับคุณนุ ผมเห็น flowhouse ในเว็ป ดูแล้วการเล่นโต้คลื่นที่นี่เค้าก็น่าจะปลอดภัยระดับนึง ทำไมถึงหักได้ครับเนี่ย

:bbbear_33:

• *
  • My GDG
หายเร็วๆ นะครับคุณนุ ผมเห็น flowhouse ในเว็ป ดูแล้วการเล่นโต้คลื่นที่นี่เค้าก็น่าจะปลอดภัยระดับนึง ทำไมถึงหักได้ครับเนี่ย

:bbbear_33:

น้ำหนักเยอะไปป่าว ต้องไดเอ็ท อิอิ

หายไวๆ ครับนุ

ตอนนี้กำลังสรุปวันเวลา กับทางผู้จัดงานนะครับ คิดว่าจะได้คำตอบเร็วๆนี้

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
น้ำหนักเยอะไปป่าว ต้องไดเอ็ท อิอิ

หายไวๆ ครับนุ

ตอนนี้กำลังสรุปวันเวลา กับทางผู้จัดงานนะครับ คิดว่าจะได้คำตอบเร็วๆนี้
ใช่เลยครับผมหนักร้อยกว่าโล กระโดดแล้วลงข้อเท้าขวาอะครับเต็มๆดังป๊อก  :bbbear_13: