ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติรบกวนครับ สมาชิกใหม่ครับ สนใจ impreza ปี 94 - 97 ครับ  (อ่าน 6042 ครั้ง)

ออฟไลน์ twins

• *
  • Popular Vote : 1
ขออนุญาติรบกวนครับ สมาชิกใหม่ครับ สนใจ impreza ปี 94 - 97 ครับ  มันติดตา สีน้ำเงน  หรือ สีเทาครับ
Van กับ 4 ประตู  feelling ต่างกันเยอะไม๊ครับ แถวระยอง ชลบุรี มีร้านไหน รับ service ตระกูลนี้บ้างครับ
คันนี้เป็นอย่างไรบ้างครับ

http://www.one2car.com/SUBARU_IMPREZA/F16540149

http://www.one2car.com/SUBARU_IMPREZA/E18110265

:bbbear_19:

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
คันvan ภายใน version ใหม่กว่าคันเทารองขับดูหรือหาคนที่รู้เรื่องตัวรถและเครื่องก็ดีจะได้ไม่เสียใจครับ.......รอผู้รู้มาตอบก่อนครับ

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
เช็ค PM ด้วยนะครับ  :bbbear_32: :bbbear_32:
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ arzz

• *
  • Popular Vote : 48
ผมอยู่ระยองคับ

:bbbear_9:

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
ราคานี้ผมว่าลองดูรถในเวปนี้ก่อนดีไหมครับ
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ

ออฟไลน์ Ed

• *
  • Popular Vote : 3
  • สบายใจที่ใช้ซูบารุ
ผมก็ระยองสนใจ PM มา

• *
แถวระยอง service ที่ไหนกันครับ ผมเห็น Im วิ่งหลายคันเหมือนกัน เมื่อวานเจอ Im สีน้ำเงิน แถวบ้านค่าย เสียงหวาน เหลือเกิน จาสี่ประตูหรือ van ก็ชอบครับ คงต้องใช้เวลาอีกซักพักหาข้อมูลก่อนครับ หวัดดี คุณ ed และ คุณ arzz ผมอยู่แถวบ้านฉางครับ

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ผมเคยใช้ GCมาก่อน และปัจจุบันGF บอกได้เลยว่า GC พริ้วกว่าเยอะครับ

ทั้งการเร่ง เบรคหนักๆ มุด(แบบที่คันหลังด่าพ่อเลย555) GC เหนือกว่า เนื่องจากGC เบากว่า30กิโลได้

แต่ถ้าขับทางตรง แซงซ้ายขวาแบบไม่หนักหน่วง(แบบคนมีสติเขาขับกัน)ผมไม่เห็นความต่างครับ
ทรงตัวนิ่งให้ความมั่นใจทั้งคู่

แต่ประโยชน์การใช้งาน GF กินขาดแบบรถ5ประตู  :bbbear_23:

อ่อลืมครับ ข้อเสียGF คือจะได้ยินเสียงก็อกแก๊ก จากช่วงล่างด้านหลังและเสียงท่อจะดังก้องในห้องโดยสารมากกว่า

แต่ชอบอ่ะครับเสียงท่อดังๆ :bbbear_43:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ James gc

• *
ผมก้ออยู่ระยองเหมือนกันคราบ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคราบ
คันน้ำเงินไปส่งน้องดูมาเมืออาทิตที่แล้วก้อ โอดีคราบ. แต่เต๊น จอดชะยางเเบนเลย. อิอิิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 18, 2012, 01:59:19 PM โดย James gc »

• *
ผมก้ออยู่ระยองเหมือนกันคราบ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคราบ
คันน้ำเงินไปส่งน้องดูมาเมืออาทิตที่แล้วก้อ โอดีคราบ. แต่เต๊น จอดชะยางเเบนเลย. อิอิิ
ไปวัดหลวงปู้ทิมมารึเปล่าครับ ถ้าคันสีน้ำเงินนี้แหละ สวนกันตรงสะพาน หลังวัด หันตามคอแทบหัก ท่อของอาไรอ่ะครับ เสียงหวานจัง  จอดอยู่เต้นไหนคร๊าบ 

• *
ผมเคยใช้ GCมาก่อน และปัจจุบันGF บอกได้เลยว่า GC พริ้วกว่าเยอะครับ

ทั้งการเร่ง เบรคหนักๆ มุด(แบบที่คันหลังด่าพ่อเลย555) GC เหนือกว่า เนื่องจากGC เบากว่า30กิโลได้

แต่ถ้าขับทางตรง แซงซ้ายขวาแบบไม่หนักหน่วง(แบบคนมีสติเขาขับกัน)ผมไม่เห็นความต่างครับ
ทรงตัวนิ่งให้ความมั่นใจทั้งคู่

แต่ประโยชน์การใช้งาน GF กินขาดแบบรถ5ประตู  :bbbear_23:

อ่อลืมครับ ข้อเสียGF คือจะได้ยินเสียงก็อกแก๊ก จากช่วงล่างด้านหลังและเสียงท่อจะดังก้องในห้องโดยสารมากกว่า

แต่ชอบอ่ะครับเสียงท่อดังๆ :bbbear_43:

:bbbear_19:  ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูล เดี๋ยวจาตามหลัง เร็วๆ นี้อ่ะครับ  กำลังหาอู่srevice อยู่ครับ แถวตะวันออก ถ้าไม่มีเดี๋ยวศกษาใน กทม เอาครับ

• *
ผมก็ระยองสนใจ PM มา
หวัดดีครับคุณ ed  PM แล้วครับ  :bbbear_19:

ออฟไลน์ Ozvvan13

• *
  • Popular Vote : 8
วันนี้ผมก็มาทำงานท่ีระยองครับ เจอ Gc ขาวตรงหน้าโลตัส กับ GC น้ำเงินล้อทองผ่านหน้าไปตรงศูนย์อีซูซุ  :bbbear_32: :bbbear_32:

ออฟไลน์ James gc

• *
ไปวัดหลวงปู้ทิมมารึเปล่าครับ ถ้าคันสีน้ำเงินนี้แหละ สวนกันตรงสะพาน หลังวัด หันตามคอแทบหัก ท่อของอาไรอ่ะครับ เสียงหวานจัง  จอดอยู่เต้นไหนคร๊าบ
ท่าวันเสาก่อใช่อะคับ   อิอิ. ส่วนรถคันน้ำเงินเเวนผมไปดูมาแถวสมุทรปาการอะคับ ที่มีหลายๆเต๊นในที่เดียวกันอะผมเรียกไม่ค่อยถูก

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
ท่าวันเสาก่อใช่อะคับ   อิอิ. ส่วนรถคันน้ำเงินเเวนผมไปดูมาแถวสมุทรปาการอะคับ ที่มีหลายๆเต๊นในที่เดียวกันอะผมเรียกไม่ค่อยถูก
gf คันน้ำเงินอยู่เต๊ณท์ตรง ถนนศรีนครินทร์ เลย แยก ลาซาล มาแล้วเลย บิ๊กซีไปนิดนึงครับ คันเห็นจอดอยู่นานมากๆ( ย้ำว่ามากๆ) แล้วนะครับ ไม่รู้สภาพเป็นไงบ้าง ที่รู้เพราะว่าเต๊ณท์นี้อยู่แถวๆบ้านครับ แนะนำหาเพื่อนที่ดูตัวถังเป็นไปดูด้วย แล้วก็หาคนที่พอรู้จักซูบารุ ไปดูด้วยครับ เพราะดูแล้วน่าจะทำไปไม่ใช่น้อย

ป.ล. ความเห็นส่วนตัวนะครับ ไม่มีเจตนาใดๆครับ
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ