ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติรบกวนครับ สมาชิกใหม่ครับ สนใจ impreza ปี 94 - 97 ครับ  (อ่าน 6045 ครั้ง)

ออฟไลน์ James gc

• *
  • Popular Vote : 1
gf คันน้ำเงินอยู่เต๊ณท์ตรง ถนนศรีนครินทร์ เลย แยก ลาซาล มาแล้วเลย บิ๊กซีไปนิดนึงครับ คันเห็นจอดอยู่นานมากๆ( ย้ำว่ามากๆ) แล้วนะครับ ไม่รู้สภาพเป็นไงบ้าง ที่รู้เพราะว่าเต๊ณท์นี้อยู่แถวๆบ้านครับ แนะนำหาเพื่อนที่ดูตัวถังเป็นไปดูด้วย แล้วก็หาคนที่พอรู้จักซูบารุ ไปดูด้วยครับ เพราะดูแล้วน่าจะทำไปไม่ใช่น้อย

ป.ล. ความเห็นส่วนตัวนะครับ ไม่มีเจตนาใดๆครับ
จอดมานานจิงๆพี่. น้องผมดูมาปีก่าเละ. ส่วนตัวผมก่อว่าสวยนะแต่ไม่ยอมออกชะที. งง!!!