ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัย  (อ่าน 2266 ครั้ง)

ออฟไลน์ masato

• *
  • Popular Vote : 0
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับ
สงสัย
« เมื่อ: กันยายน 28, 2012, 10:44:58 PM »
ตามหัวข้อครับ..ลงประกาศขายสินค้าแล้วอยากจะอัพกระทู้ปรากฏว่ากระทู้หาย..พอจะลงประกาศใหม่ก็ลงไม่ได้..ช่วยแนะนำด้วยครับว่าต้องทำยังไงครับ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 29, 2012, 01:37:31 PM โดย masato »

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
Re: สงสัย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 08:24:30 PM »
กระทู้ขาย อะไรครับ ...

มีผิดกติกาอะไรหรือไม่ ...

ลงขายอะไร เพราะผมไปหาคร่าวๆ ยังไม่เจอชื่อ จขกท โพสขาย  เด่วจะไปดูอีกทีครับ

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 05:01:55 AM »
กระทู้ขาย แป้นรับกลอนประตู ครับ..หาไม่เจอครับ...
อีกอย่างลงขายสินค้าใหม่พอจะตั้งกระทู้ ที่บอร์ดแจ้งว่า เกิดข้อผิดพลาด...gเสียใจ !อัพโหลดไฟล์นี้ไปแล้ว กรุณาเปลี่ยนชื่อ หรือตรวจสอบอีกครั้ง
เกิดจากอะไรครับ..ถ้าตรงใหนผิดกติกาช่วยแนะนำด้วยครับ...

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 08:14:05 AM »
กระทู้ขาย แป้นรับกลอนประตู ครับ..หาไม่เจอครับ...
อีกอย่างลงขายสินค้าใหม่พอจะตั้งกระทู้ ที่บอร์ดแจ้งว่า เกิดข้อผิดพลาด...gเสียใจ !อัพโหลดไฟล์นี้ไปแล้ว กรุณาเปลี่ยนชื่อ หรือตรวจสอบอีกครั้ง
เกิดจากอะไรครับ..ถ้าตรงใหนผิดกติกาช่วยแนะนำด้วยครับ...
ต้องเปลี่ยนชื่อ fileรูปครับ  :bbbear_4:

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 09:12:53 AM »
ชื่อไฟล์รูปซ้ำกับรูปอื่นที่มีในเว็บครับ ต้องเปลี่ยนชื่อครับ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 10:52:47 AM »
จัดการให้แล้ว อยู่ใน PART อะไหล่นะครับ

ขออภัย หากตกหล่น ในช่วงปรับปรุงครับ :bbbear_19:

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 09:38:44 AM »
จัดการให้แล้ว อยู่ใน PART อะไหล่นะครับ

ขออภัย หากตกหล่น ในช่วงปรับปรุงครับ :bbbear_19:
:bbbear_19:ขอบคุณครับ..หากมีอะไรช่วยแนะนำเพิ่มเติมด้วยนะครับ.. :bbbear_19:

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 09:39:30 PM »
post ผิดห้องรึเปล่าครับ ไป post ห้องเก่าเก็บ รึเปล่า?

หรือผมพลาดอะไรไปหว่า?
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web