ผู้เขียน หัวข้อ: รายการเซอร์กิตทีใหญ่ที่สุดในโลก ใคนสนใจสมัครได้เลยครับ  (อ่าน 11890 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
เอาแล้วความสนุกเริ่มขึ้นแล้ว ท่าคุณช้าอย่าอยู่คันหน้า BOSSMA และ RICHII เตรียมพร่อมจะเก็บคุณเข้าผนังทุกเมื่อ ส่วนผมจะค่อยถ่ายรูปเก็บภาพกีฟามันๆ แต่ท่าพี่ปุ้ยตีสิบมาจะได้รูปที่เด็ดและคำบรรยายที่สุดยอด

อยากไปเหมือนกันครับ แต่คงอด วันรุ่งขึ้นเดินทางแร้วว ...

:bbbear_8:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
เอาแล้วความสนุกเริ่มขึ้นแล้ว ท่าคุณช้าอย่าอยู่คันหน้า BOSSMA และ RICHII เตรียมพร่อมจะเก็บคุณเข้าผนังทุกเมื่อ ส่วนผมจะค่อยถ่ายรูปเก็บภาพกีฟามันๆ แต่ท่าพี่ปุ้ยตีสิบมาจะได้รูปที่เด็ดและคำบรรยายที่สุดยอด
พณท่านก็ว่าไปเรื่อย. เด๋วเค้าจะกลัวผมใปหมดนะครับ :bbbear_43:

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
สงสัยต้องไปลองวิ่งบ้างแล้ว RCA ไม่ได้ไปนานเหมือนกัน ไม่คิดว่าชาว SSS จะชอบเล่น โกคาร์ทกันหลายท่านครับ

แต่วันที่ 31 อดอ่ะครับ ยังอยู่ ตจว อยู่เลย มีวันไหนอีกอ่ะเปล่าครับจะได้ไปวิ่งเล่นด้วยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 29, 2012, 08:03:50 PM โดย rzb12 »

• ???
  • *
สงสัยต้องไปลองวิ่งบ้างแล้ว RCA ไม่ได้ไปนานเหมือนกัน ไม่คิดว่าชาว SSS จะชอบเล่น โกคาร์ทกันหลายท่านครับ

แต่วันที่ 31 อดอ่ะครับ ยังอยู่ ตจว อยู่เลย มีวันไหนอีกอ่ะเปล่าครับจะได้ไปวิ่งเล่นด้วยครับ
กิจการนี้ไปทุกพุธครับ แต่ถ้าวันอื่นก็ไปครับถ้าว่าง. ปรกติผมก็ไปแทบทุกวัน แต่ช่วงนี้ร่างกายยำแย่ เลหยุดพัก

สอบถามได้ครับ088-328-2266.พณท่าน มิด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 29, 2012, 08:09:51 PM โดย บุคคลไปทั่ว »

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
กิจการนี้ไปทุกพุธครับ แต่ถ้าวันอื่นก็ไปครับถ้าว่าง. ปรกติผมก็ไปแทบทุกวัน แต่ช่วงนี้ร่างกายยำแย่ เลหยุดพัก

สอบถามได้ครับ088-328-2266.พณท่าน มิด

ยินดีเลยครับ เดี๋ยวยังไงติดต่อไปครับ  :bbbear_4:

ออฟไลน์ กรองทิพย์

• *
  • Popular Vote : 12
เมียน้อยตบเมียหลวงแล้ว :bbbear_11:

ออฟไลน์ MIDBULL

• *
  • Popular Vote : 11
  • " อย่าเข้าใกล้ อะไหล่แพง "
เมียน้อยตบเมียหลวงแล้ว :bbbear_11:
55 อินนะ ผอ.  ยังไง ยังไง
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

ออฟไลน์ MiT GC8

• เด็กฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 6
เอางันเลยหรอครับผู้พัน

ออฟไลน์ MIDBULL

• *
  • Popular Vote : 11
  • " อย่าเข้าใกล้ อะไหล่แพง "
ท่านผู้พันฯ ได้มอบหมายงานให้พณฯท่าน ได้ดูแลในเรื่องโปรเจค คาร์ท4จังหวะแล้วคับ
ท่านคงเล็งเห็นว่า พณฯท่าน เหมาะสมแล้วในงานนี้ 55
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

ออฟไลน์ MiT GC8

• เด็กฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 6
ได้ครับนอมรับงาน

• ???
  • *
ใครแซงผม สั่งย้ายไปสามจังหวัดภาคใต้อย่างทันท่วงที

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ถ้าไม่ติดอะไร จะขอตามไปชมด้วยนะครับ
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
ถ้าไม่ติดอะไร จะขอตามไปชมด้วยนะครับ

มาให้ได้นะครับพี่ต่อ
85sound and music studio 086-6896625

• ???
  • *
ตั้งกระทู้นี้เพื่อรอคนๆนี้แหละ. 55555.

รออีกสอง. ดูซิจะมารายงานตัวมั้ย :bbbear_43:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 30, 2012, 09:17:03 AM โดย บุคคลไปทั่ว »

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ตั้งกระทู้นี้เพื่อรอคนๆนี้แหละ. 55555.

รออีกสอง. ดูซิจะมารายงานตัวมั้ย :bbbear_43:

เจอแล้วจาเอาไปทำอารายคร๊าบบบบบ  :bbbear_33:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!