ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติแนะนำตัวโชว์รูมและศูนย์บริการ Subaru วิภาวดี  (อ่าน 18156 ครั้ง)

ออฟไลน์ sixer

• *
  • Popular Vote : 10
สวัสดีครับพี่น้อง SSS
ขออนุญาตืพื้นที่ของชาว Siam Subru ประชาสัมพันธ์โชวรูมและศูนย์บริการ Subaru Vibhavadi ครับ
เราเป็น 1 ใน 4 สาขาของ MIT ครับ ตั้งอยู่ปากซอย วิภาวดี 56 พี่น้องโซนนี้แวะมาเยี่ยมชม หรือทดลองขับรถรุ่นใหม่ๆของเราได้นะครับ

โทร. 02 956 4132-8 ครับ
https://www.facebook.com/SubaruVibhavadi

ขอบคุณพื้นที่ SSS ครับ ถ้าหากไม่เหมาะสมอย่างไร ต้องขอโทษด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 29, 2012, 03:09:36 PM โดย sixer »

ออฟไลน์ Pj_yo

• OMAC 125
  • *
  • Popular Vote : 89
  • Subaru in blood
    • http://www.facebook.com/pjac125
เสร็จเร็วมากเลยครับ ผ่านไปตอนนั้นกำลังตบแต่งอยู่เลย

ปล.โชว์รูมอยู่ระหว่าง Thai PBS กับ เดลินิวส์ครับ  :bbbear_34:

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
ดีจัง ใกล้บ้าน เลย  :bbbear_19:      แล้วมีอะไหล่ขายด้วยป่าวครับ

• *
ขอบคุณที่เข้ามาแสดงความคิดเห็นครับ

เรามีครบทั้งขาย บริการ และอะไหล่ครับ
ในส่วนอะไหล่ เรียนก่อนว่าเราเป็นโชว์รูมเปิดใหม่ อาจจะไม่ได้ stock part แปลกๆ ส่วนใหญ่จะเน้นเป็นอะไหล่ consumable ของรถ current model และรถยอดนิยมครับ
แต่ข่าวดีคือ สามารถสั่ง part ผ่านศูนย์นี้ได้ครับ เพราะเราใช้ระบบ online เดียวกัน กรณีสั่งอะไหล่จำพวกตัวถัง หรืออุปกรณ์ตกแต่ง สั่งที่เราได้เลยครับ พอของมาก็มารับได้ ไม่ต้องเข้าไปถึงเสรีย์ไทยครับผม

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
แล้วพวกอะไหล่ Old Le สั่งแล้วนานไหมครับ พอดีผมอยู่แถวปิ่นเกล้า สั่งที่นั่นได้เลยไหมครับ เพราะถ้ารอนานมากๆ ก็จะเกิดอาการท้อเพราะภรรเมียไม่ปลื้มอ่ะครับ

ออฟไลน์ Johny KOB

• *
  • Popular Vote : 4
ดีครับ ใกล้บ้านมากเลย อยู่ซอย 60ไปแล้วแต่0 แผนกบริการยังไม่เปิดครับ
LINE ID kob_remix

ออฟไลน์ tori_98

• *
  • Popular Vote : 2
    • fordescapethailand
บ้านอยู่ใกล้เสรีไทย
ที่ทำงานอยู่ใกล้ศูนย์วิภาวดี
ไชโยๆๆ  :bbbear_30:
Hard to live, Easy to die.

ออฟไลน์ POP_EMS

• *
  • Popular Vote : 13
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
    • liquimolymotorsportthailand

ออฟไลน์ TAKUMI_RPS13

• *
  • Popular Vote : 16
OTTO SHOP & พี่แดงUnion & TOON ENGIN
Chan inter & Prechar HT พี่1Hai & สนามเป้า

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
กรณีเข้าไปเซอร์วิส เช็คระยะ 40,000 โล เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่อง ตรวจเช็คระยะทั่วไป แบบนี้เปิดรับรถยังครับ ?
ใกล้บ้านมากๆ เลย
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

• *
Re: ขออนุญาติแนะนำตัวโชว์รูมและศูนย์บริการ Subaru วิภาวดี
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2012, 11:59:20 AM »
ตอนนี้ยังไม่ได้รับรถ service ครับ เนื่องจากบุคลากรยังไม่พร้อม คาดว่าเร็วๆนี้ครับ

ถ้าพร้อมจะรีบแจ้งโดยด่วนครับ

ออฟไลน์ adi autolism

• Adi Autolism..
  • *
  • Popular Vote : 28
  • Adi Autolism..
Re: ขออนุญาติแนะนำตัวโชว์รูมและศูนย์บริการ Subaru วิภาวดี
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2012, 12:41:23 PM »
เมื่อวานก่อนเพิ่งวิ่งไปซื้อกรอบป้ายที่เสรีไทยมา รถติดอ่ะไกล

ว่าแต่เปิดรับสมัครงานบ้างยังคับ :bbbear_20: เผื่อสนใจจาร่วมงานด้วย :bbbear_17:
Adi Autolism.. 086-8060694

ออฟไลน์ maddoc

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2012, 01:11:29 PM »
ไว้เข้าไปเยี่ยมชมครับ เปิดทุกวันหรือเปล่าครับ