Article > Article

ท่อแมว ไม่มีพัก เสียงประทับใจเลย

(1/2) > >>

cableroom:
ท่อแมว ไม่มีพัก  เสียงประทับใจเลย   เพื่อเป็นอีกทางเลือก
เครื่อง คอขาว 2.5 เดิมๆๆ
อัตราวิ่งดีขึ้น  เสียงทุ้มๆ ไม่ดังมาก 
ไม่น่ารำคาญ   เอามาให้เพื่อนๆ ดูคับ  :bbbear_19:

cableroom:
ลง youtube ไม่เป็น ทำเป็นจะลงให้ดูคับ

SUBANU:
ดีเลยครับท่อแมวถ้าออกไปทางฝั่งคนขับจะอั้น ถ้าออกได้สองข้างจะflowกว่าเยอะเลยครับ  :bbbear_32:

kanzzaa:
ทำที่ไหนครับเนี่ย

cableroom:
เสียงมันออกมาเป็น ลูกๆ เลย ไม่น่าเกียจคับ ซื้อต่อพี่เค้ามาคับ 5 พันคับ
วิ่งดีขึ้นด้วยคับ  ไม่น่าเชื่อ  :bbbear_34:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version