Article > Article

สอบถามเรื่องความหนาของจานเบรคครับ

(1/2) > >>

rzb12:
รบกวนสอบถามพี่ๆ เพื่อนๆ ชาว sss หน่อยครับ ว่าจานเบรคหน้า 4 พอท กับจานเบรคหลัง 1 พอท ความหนาเดิมๆ ของมันกี่ มม. และบางสุดได้กี่ มม. ครับ อยากได้เป็นความรู้เพิ่มเติมครับ

ReTRO RACER:

--- อ้างจาก: rzb12 ที่ พฤศจิกายน 20, 2012, 05:56:21 PM ---รบกวนสอบถามพี่ๆ เพื่อนๆ ชาว sss หน่อยครับ ว่าจานเบรคหน้า 4 พอท กับจานเบรคหลัง 1 พอท ความหนาเดิมๆ ของมันกี่ มม. และบางสุดได้กี่ มม. ครับ อยากได้เป็นความรู้เพิ่มเติมครับ

--- End quote ---

จะกล้าตอบไหม ไม่อยากสอนหนังสือสังฆราช :bbbear_1:

rzb12:
ตอบมาประทวยกำลังสงสัยอ่ะ ช่วงนี้คิดเรื่องเบรคเยอะหน่อย อยากรู้จริงๆ มีพี่ๆ ท่านใดพอจะรู้บ้างไหมครับ

cableroom:
รอฟังด้วยคนคับ :bbbear_33:

MOJOJOJO:
จานหน้าของ 4pots เดิมคือหนา 24มม และเปลี่ยนเมื่อบางถึง 22มมครับ  :bbbear_19:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version