ผู้เขียน หัวข้อ: ทักทาย GC สีแดงแถวเลียบด่วนช่วงบ่ายๆเย็นๆวันนี้  (อ่าน 1475 ครั้ง)

ออฟไลน์ tum_foolstop

• *
  • Popular Vote : 0
พอดีวันนี้ไปงานแถวลาดพร้าว 107 ขากลับเลยใช้เส้นเลียบด่วน-รามอินทรา
ตอนนั้นผมกำลังเลี้ยวเข้าปั๊ม ปตท ได้ยินเสียงเหมือนบีบแตร หันไปเห็น GC สีแดง ไม่แน่ใจว่าบีบทักผมรึเปล่า 5555+
ว่าจะยกมือทักตอบ แต่ลืมไปฟิล์มมืดไม่น่าจะเห็น แหะๆ (ไม่ทราบว่าเป็นสมาชิกในเว็บนี้รึเปล่าครับ) :bbbear_43:
ยังไงก็สวัสดีนะครับ ชื่อ ตั้ม ครับ เพิ่งได้ GC สีบรอนซ์เงิน มาครับ ทะเบียน ฏจ 6X    :bbbear_16:
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยและกันนะครับ เจอกันทักทายได้ครับ
บ้านอยู่แถวบางบัวทอง ทำงานอยู่แถวพญาไท ส่วนใหญ่ใช้เส้นราชพฤกษ์-พระราม8 ไม่ก็รัตนาธิเบศร์-งามวงศ์วานครับ

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
Re: ทักทาย GC สีแดงแถวเลียบด่วนช่วงบ่ายๆเย็นๆวันนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2012, 03:50:25 AM »
พอดีวันนี้ไปงานแถวลาดพร้าว 107 ขากลับเลยใช้เส้นเลียบด่วน-รามอินทรา
ตอนนั้นผมกำลังเลี้ยวเข้าปั๊ม ปตท ได้ยินเสียงเหมือนบีบแตร หันไปเห็น GC สีแดง ไม่แน่ใจว่าบีบทักผมรึเปล่า 5555+
ว่าจะยกมือทักตอบ แต่ลืมไปฟิล์มมืดไม่น่าจะเห็น แหะๆ (ไม่ทราบว่าเป็นสมาชิกในเว็บนี้รึเปล่าครับ) :bbbear_43:
ยังไงก็สวัสดีนะครับ ชื่อ ตั้ม ครับ เพิ่งได้ GC สีบรอนซ์เงิน มาครับ ทะเบียน ฏจ 6X    :bbbear_16:
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยและกันนะครับ เจอกันทักทายได้ครับ
บ้านอยู่แถวบางบัวทอง ทำงานอยู่แถวพญาไท ส่วนใหญ่ใช้เส้นราชพฤกษ์-พระราม8 ไม่ก็รัตนาธิเบศร์-งามวงศ์วานครับ

ดูจากเส้นทางที่ใช้งานแล้ว เราอาจจะได้เจอกันบ้างก็ได้นะครับ ว่างๆ ก็ มามีทติ้งพบปะสังสรรค์กันนะครับ ชาวฝั่งธนเหมือนกันครับ ผมอยู่ตลิ่งชัน วันอาทิตอาจจะเห็นป้วนเปี้ยนอยุ๋แถว รัตนาธิเบศครับผม  :bbbear_47: :bbbear_47: :bbbear_47:
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ monkeyart

• *
  • Popular Vote : 3
Re: ทักทาย GC สีแดงแถวเลียบด่วนช่วงบ่ายๆเย็นๆวันนี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2012, 01:02:45 PM »
 :bbbear_16:หวัดดีครับ. ผมเองครับ. ตอนนั่งรถแท็กซี้ หรือรถอื้น เจอซูเยอะมากวันละคันเลย พอเอารถมา ขับมาจะสามวันแล้วพึ่งเจอคันแรก :bbbear_16:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 28, 2012, 01:04:04 PM โดย monkeyart »

ออฟไลน์ tum_foolstop

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2012, 02:56:31 PM »
ยินดีที่รู้จักทุกท่านนะครับ  :bbbear_9: