ผู้เขียน หัวข้อ: เข้ามาดูอาการผมทีครับ  (อ่าน 5987 ครั้ง)

ออฟไลน์ gentlemanly

• *
  • Popular Vote : 12
Re: เข้ามาดูอาการผมทีครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2012, 10:11:10 AM »
กลับมาอัพข้อมูลหน่อยนะครับ
เนื่องจากรถผมมันเร่งไม่ออก ผมเลยเอาออกไปกดมาเต็มที่เลย วันต่อมา อาการต่างๆมันก็หายไป

แต่พอมานึกย้อนดู ก่อนหน้าที่จะเอารถออกไปกดมานั้น วันนั้นท่อไอเสียมันขาดกลางลำรถตอนเช้าพอดี แต่ก็ไม่มีผลกับการขับรถแต่อย่างใด
ตกเย็นผมก็เอารถไปทำท่อ ขากลับจึงเหยียบกดรถอย่างที่กล่าวข้างต้น

ตั้งแต่วันนั้นเป็นต้นมา อาการดังกล่าวก็หายไปหมดเลย วิ่งได้ปกติ กลับมาประหยัดแก๊สเหมือนเดิม

พี่ๆคิดว่า อาการต่างๆ มันน่าจะเกิดจากท่อไอเสียรึเปล่าครับ