Article > Article

^__________^

(1/3) > >>

aRmz:
. . .

yxor:
หัวฉีดหรือเปล่าครับ เครื่องตัวไหนครับ ดังหัวฉีดเพราะเติม โซฮอ 95 หรือเปล่า

ถ้า ยังไม่ได้ เฟกกล่อง

aRmz:
...

yxor:
น่าจะเป็นเสียงหัวฉีดนะครับ ถ้าเสียงเขกคงไม่ใช่ในรอบ 1000 - 1500 เเน่นอน เครื่องเดิมๆนิครับ

ของผมก็เป็น ผมก็ไม่ได้เฟคกล่อง ก็เสียงหัวฉีดดังเหมือนกันครับ

Choke gf:

--- อ้างจาก: aRmz ที่ ธันวาคม 02, 2012, 01:08:33 PM ---เติม โซฮอ 95 -0- อ่า เครื่อง คอขาว 260 อ่าครับ กล่อง z5 เดิมไม่ได้ปลดล๊อค เลย T________________T เสียงเขก ตั้งแต่เดินเบาเลย

--- End quote ---
รอบเดินเบา ดังแกร๊กๆๆ  มี2อย่าง 1. วาล์วดัง  2.ชาร์บละละลาย

ส่วนมากจะเขกที่4000รอบ++

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version