Article > Article

^__________^

<< < (2/3) > >>

aRmz:
^^

mystic:

--- อ้างจาก: aRmz ที่ ธันวาคม 02, 2012, 10:37:03 PM --- :bbbear_20: ตอนนี้มีควัน ขาวแร้วอ่าครับพี่ T__________T เสียงเขก ก๊ดังเหมือนเดิม วาล์ว คงรั่ว แร้ว

ถ้าผมเข้าร้านธรรมดา ที่ไม่ได้ทำแต่อิม เค้าพอจาทำได้มะครับ หรือ ไปที่อู่ ทำอิม เลย พอดีผมยุแถว ปากน้ำ สมุทปราการ อ่าครับ เห็นรุ่นพี่บอก แถว พระราม2 มีอู่ ทำอิม มะอยากทราบว่า ถ้าขับไป มันจาถึงไหมครับ ควัน ขาวออกท่อ งี้

--- End quote ---

เข้าอู่ที่ทำอิมเถอะครับ  เดี๋ยวจากที่เรื่องง่ายๆมันจะยาวครับ อยู่สมุทปราการ ผมว่า ยกขึ้นสไลด์มาเข้าอู่ดีกว่าครับ อย่าฝืนขับไปเลยครับ ได้ไม่คุ้มเสียครับ  ส่วนเรื่องอู่ พี่พนมบีวา ตรงคลองตันก็น่าจะไม่ไกลเท่าไหร่นะครับ รถของท่านเจ้าของกะทู้เดิมๆ ผมว่า เข้าที่นี่ น่าจะตอบโจทย์ครับผม ถ้าพระราม2ก็ มีอู่ ทวียานยนต์

Jit:
แนะนำให้เข้าอู่ด่วนครับ ควันขาวแล้วน่าจะแหวนลูกสูบไปแล้วครับ

์Nooppakun:
ผมว่าชาฟละลายแล้วแหละครับบ

roddoodee:
 :bbbear_33:แวะมาอ่านเอาความรู้ด้วยคนนะครับ :bbbear_25:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version