ผู้เขียน หัวข้อ: อยากวางคอแดง ต้องกำเงินเท่าไหร่อะครับ  (อ่าน 10363 ครั้ง)

ออฟไลน์ pton

• *
  • Popular Vote : 6
Re: อยากวางคอแดง ต้องกำเงินเท่าไหร่อะครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 08:31:34 PM »

ทวินเทอโบด้วยครับพี่หยก ฮาย๊างงงงงง  :bbbear_10: :bbbear_10: :bbbear_10:

:bbbear_27:  UZ ขับสี่ด้วยนะคันนี้   :bbbear_32:
ตามนั้น

ออฟไลน์ ValenDear

• *
  • Popular Vote : 28
Re: อยากวางคอแดง ต้องกำเงินเท่าไหร่อะครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 08:51:46 PM »
ขอบคุณครับ
ไปหาอ้ายยอนช่างที่เชียงใหม่มาละครับ ได้ว่าค่าเครื่องแล้วแต่หาได้ ค่าวาง 8500 ไม่รวมของเหลว อะไหล่ แต่ส่งวายริ่ง กทม กลับมาเสียบสตารท์ได้เลย
ผมเลยคิดว่าถ้าไปวาง กทม เลยจะดีกว่าไหมไม่ต้องสไลคออนไปมา แต่เห็นว่าค่าวางทำไมแรงจัง แล้วค่าวายสายจะเท่าไหร่อะครับ  :bbbear_41:

เรื่องวายสาย เห็นเข้าใจว่าต้องสไลด์ออนไปมา จริงๆ แล้ว พี่ยอนเค้าส่งเฉพาะชุดสายไฟมาวายที่กรุงเทพนะครับ ไม่ได้สไลด์รถมาครับ

เครื่องที่รุ่งโรจน์ตัวนั้นเห็นนานแล้ว ไม่ไปสักที สั่งที่พี่ยอนก็ได้นะครับสำหรับเครื่อง จะได้จบๆ เพราะมีปัญหาเค้าจะได้เปลี่ยนให้ได้น่ะครับ

ออฟไลน์ Grf2009

• Mycar subaru grf2008 impreza sti 2.5 TURBO MANUAL ings+1 and TUNING E85
  • *
  • Popular Vote : 23
  • pro
    • http://m.facebook.com/xoautosport/
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 10:03:13 PM »
นั่นแน่แอบเหนรถใครน้าาา สีแดงคร่อมฮ้อยล์อยู่ อุ๊ยเครื่องหายด้วย ท่าทางจะมีอะไรดีๆๆ5555
  KHOB KHUN DAI PAI HA KRUAEN FA DAENG MA KUB DAI KAA KRUEN MA 40,000 MAI RUAM ALAI KLUB SON WIRING KOR TOR MORE LAEW KLUB MA START LOEI JING KUB
ROO WIRE SAI MEE SLIDE ON SONG KLUB TEE KRUNG THEP DAI SONG CHUD SAI FAI TAE DAI JOB TA MEE PUN HA RAO PLEAN MAI
SUBARU Confidence in Motion IMPREZA Lover Power Your Crazy

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2012, 10:31:33 AM »
ถ้าไม่เปลี่ยนเครื่อง v4-6 ผมว่าหาเครื่องคอแดงอย่างเดียวv3จบ ถ้ามีงบแยะหน่อยก็เล่น v4-6 แต่จะมาทั้งหมด( สายไฟหน้าถ฿งท้าย)หรือเฉพาะเครื่องก็ได้แต่สายไฟต้องแก้ไขครึ่งหน้า  ถ้าgda, gdb เครื่องพร้อมเกีย. สายไฟทั้งหมด  เท่าที่รู้และประสพการณ์จริง

ออฟไลน์ The Mechanic

• *
  • Popular Vote : 21
  • ช่าง...ซ่อมปัญหา
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2012, 01:31:08 PM »
ถ้าเป็นข้ามGenซื้อหัวคุ้มกว่าครับอย่างInterเฉียงมาinterตรงนี่
แค่พวกชุดไฟในเครื่องกับในรถได้มาไม่ครบก็เหนื่อยแล้วไหนจะพวกแพล่างค้ำแก้มเกียร์กับเบรคไม่รับกับกำลังเครื่องหม้อน้ำฯลฯเยอะแยะไปหมด
ไหนจะpartอีกถ้าเป็นPartรุ่นเก่าพอเปลี่ยนเครื่องมาก็อยากได้PartฮV5-6อยู่ดีเบาะภายในอีกเพียบบบ......ไล่กันเหนือ่ย :bbbear_13:
ขายติกเกอรไฟตัดหมอกข้างgc
www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=137911

ออฟไลน์ pton

• *
  • Popular Vote : 6
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 08:32:00 AM »
ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ หลังปีใหม่คงวางแน่ๆ
หรือถ้าไม่ได้วางจะเอาสีพ่นคอก่อนแล้วกันครับ  :bbbear_43: :bbbear_43: :bbbear_43:
ตามนั้น