ผู้เขียน หัวข้อ: รับสั่งจอง SUBARU XV 2.0i Premium ในเงื่อนไขพิเศษที่ SUBARU Nontraburi  (อ่าน 7377 ครั้ง)

ออฟไลน์ luckzika

• *
  • Popular Vote : 4
ขอขอบคุณ พี่ๆทุกท่าน ที่มาร่วมงาน Test Drive SUBARU XV ที่ SUBARU Nontraburi ทางเรายินดีให้บริการพวกพี่ๆทุกท่านที่มาร่วมงาน

ขอขอบคุณพี่ๆสมาชิกในสยามซูบารุโซไซตี้ที่ได้ไว้วางใจในการสั่งจองรถยนต์ SUBARU XV 2.0i Premium กับทาง Subaru Nontraburi

ส่วนพี่ๆท่านใดที่สนใจ แต่ยังไม่ได้สั่งจอง เรายินดีพร้อมมอบPromotionพิเศษ ติดต่อได้ที่ 08-0022-5599 เจียง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 07, 2013, 04:00:35 PM โดย luckzika »

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
เสียดายตรงกับงานแข่งรถบางแสนพอดี  :bbbear_27:

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
เสียดายตรงกับงานแข่งรถบางแสนพอดี  :bbbear_27:

ใช่แล้ว  บางแสน กลุ่มผมก็จะไปช่วงค่ำๆ 22-23 เหมือนกันครับ

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
ใช่แล้ว  บางแสน กลุ่มผมก็จะไปช่วงค่ำๆ 22-23 เหมือนกันครับ

ไปทำไรกันเหรอพ่อหนุ่มมมม :bbbear_44: :bbbear_44: :bbbear_44:
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ P@nzers

• *
  • Popular Vote : 7
รบกวน pm แคมเปญพิเศษให้หน่อยได้ไหมครับ ถ้าน่าสนใจจะได้ไปร่วมงานครับ ..

ออฟไลน์ Equcha

• *
  • Popular Vote : 10
วันเปิดศูนย์รึเปล่าครับ น่าสนใจ
อยากทราบแคมเปญด้วยครับ

• *
ไว้มางานเปิดโชว์รูมนะครับ
รบกวน pm แคมเปญพิเศษให้หน่อยได้ไหมครับ ถ้าน่าสนใจจะได้ไปร่วมงานครับ ..
เงื่อนไขเหมือนงาน Motor Expo ครับแต่มีพิเศษนอกเหนือในงานนิดหน่อย สนใจติดต่อได้ที่เบอร์ 08-0022-5599 เจียง ครับ
วันเปิดศูนย์รึเปล่าครับ น่าสนใจ
อยากทราบแคมเปญด้วยครับ
สนใจสอบถามได้ครับ 08-0022-5599 เจียง ครับ

• *
ขอกราบขอบคุณ คุณพี่เกษม ที่ไว้วางใจให้ ซูบารุ นนทบุรี ในการสั่งจองรถยนต์ Subaru XV

พี่ๆท่านใดสนใจรถยนต์ซูบารุติดต่อได้ที่เบอร์ 08-0022-5599 เจียง

ออฟไลน์ ventora

• *
  • Popular Vote : 1
 :bbbear_19:

สงสัยต้องไปซะแล้ว ..

• *
:bbbear_19:

สงสัยต้องไปซะแล้ว ..
ซูบารุ นนทบุรี ยินดีให้บริการครับผม

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
มีแผนที่ตั้งศูนย์อะไรมั๊ยครับ แล้วรับรถเซอร์วิสเมื่อไหร่อ่ะครับ ?
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

• *
แผนที่เดี๋ยวลงให้ครับผม ส่วนเซอร์วิสเปิดเดือนมกราคมครับ ยินดีให้บริการพี่ๆทุกท่านสนใจสอบถามได้ที่เบอร์ 08-0022-5599 เจียง ครับ

• *
ขอขอบคุณพี่โกะ ที่ไว้วางใจให้ ซูบารุ นนทบุรี ในการสั่งจอง Subaru XV เรายินดีให้บริการครับ สนใจติดต่อ 08-0022-5599 เจียง ครับ

• *
งาน Subaru Test Drive เสร็จสิ้นลงแล้ว ทาง ซูบารุ นนทบุรี ขอขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่ให้โอกาสให้ทางเราได้รับใช้พี่ๆทุกท่าน

พี่ๆท่านใดสนใจสั่งจองรถยนต์ ซูบารุ ทุกรุ่น ติดต่อได้ที่ 08-0022-5599 เจียง รับประกันว่ามีโปรโมชั่นพิเศษให้กับพี่ๆทุกท่านแน่นอน

ขอขอบคุณ พี่สันติ / พี่สมบูรณ์ / พี่อัศนีย์ ที่ให้ความไว้วางใจในการสั่งจอง รถยนต์ Subaru XV กับทาง ซูบารุ นนทบุรี เรายินดีให้บริการพี่ๆทุกท่านครับ

ออฟไลน์ บุคคลทั่วไป

• *
  • Popular Vote : 2
น่าจะมีภาพบรรยากาศในงานนะครับ  :bbbear_17: